เจ้าของ: dynayo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] Review ... แก้ตาสองชั้นกับหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ (น้องสาวฝากมา)

[คัดลอกลิงก์]
ตาสวยอ่าคะ
ไปทำมาแล้วค่่ะ  หมอกมล ยูเนี่ยน  ตอนนี้ ราคา 20,000 แล้วนะคะ
ตอบกลับ 52# lekjag

ตอนนี้เป็นยังไงมั้งค่ะ
อย่าลืมเอามารีวิวให้ดูนะค่ะ
อยากเห็นตอนนี้จังค่ะคงสวยเพราะส่วนตัวเป็นคนชอบชั้นตา2ชั้นแบบซ่อนนิดๆอยู่แล้ว ไปทำมาเหกมือนกันซ่อนน้ะค่ะ แต่มันดูไม่สดใส เดือนหน้ากำลังคิดจะไปให้หมอกมลแก้ค่ะ เห็นแล้วใจชื้น

ยังไงอัพรูปปัจจุบันให้ดูบ้างน้ะค่ะ สวยค่ะ ; )
นี่เพิ่งไปทำกับหมอหลุยส์มาชั้นหนังตาใหญ่แย่เลยอะไม่รู้จะยุบไหม
กมลไหนอะค๊ะสับสนอยู่สองกมล ทาวอินทาว หรือฟอจูน อยากทำมั่ง
ของหมอหลุยก็สวยแร้วนะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคับ ตอนแรกเคยคิดจะไปทำกับหมอหลุยส์เหมือนกันคับ แต่ตอนไปปรึกษานานแล้วนะคับมีผู้ชายคนนึงทำไปได้เดือนกว่าแล้วคับแล้วไม่ชอบจะมาให้หมอแก้เหมือนกันเลยเริ่มลังเล แต่ตัดสินใจทำกะหมอกมลคับ เพราะของผมเป็นไม่ได้ทำชั้นตาเฉยๆ แต่เป็นคนตาไม่เท่ากันหมอเลยทำให้เท่ากันคับ เห็นบอกว่าเปนการปรับกล้ามเนื้อดวงตาคับ และทำชั้นตาให้ชัดขึ้นคับ เพราะเปนคนที่ตา 2 ชั้นชัดอยู่แล้วคับ ได้คิงทำ 10 มกราคม  ราคา 30000 บาทคับ
ทำที่ไหนก็ได้ค่ะ ยกเว้นมิราเคิลคลีนิกในซอยมหาดไทย
เราทำตา 2 ชั้นมารู้สึกทุกข์ใจเป็นที่สุด
ตอนนี้ 5 เดือนแล้วตาหนามากหน้ายังกับคนแก่
เป็นเหมือนกันค่ะ ทำตา2ชั้นกับหมอบวรศิลป์ที่ขอนแก่น ออกมาแบบนี้เด๊ะ แถม2ข้างไม่เท่ากัน พอหายดีช๊อคไปเลยค่ะ อยากแก้เหมือนกัน ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆนะคะ
ผมว่าการทำตา มันไม่เหมือนกันทุกหมอหรอก เหมือนหมอทำจมูก หรือตา ประมาณ 10 คน จะให้สวย 10 คนมันเป็นไปไม่ได้  
หนูอยากแก้ตามากค่ะตาเค้าสวยมากมากเลยหนูไปทำที่เชียงใหม่ศัลยกรรมค่ะตาของหนูไม่เท่ากันเลยข้างซ้ายมีสองชั้นแต่ไม่มีหางตาคร้ายๆรูปที่สามของพี่เค้าเลยอ่ะค่ะส่วนข้างขวาชั้นตามันเล็กกว่าข้างซ้ายไม่มีหางตาเหมือนกัน
รูปประจำตัวนี้ตอนที่ยังไม่ได้ทำตาสองชั้นนะค่ะ
ส่วนรูปประจำตัวนี้ก็ไปทำตาสองชั้นมาแล้ว
หายเร็วดีจัง สวยค่ะ
คืออยากจะบอกว่า ก่อนทำต้องลองดูรีวิวจากคุณหมอหลายๆท่านนะคะ
อยากทำมั่งคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย kwana เมื่อ 2009-8-12 11:28
คุณ dynayo ตอนนี้กำลังคิดจะไปแก้อยู่เลยคะ  แต่เพิ่งทำได ...

เพิ่งเดือนเดียวเอง ปกติตอ้งสองหรือสามเดือนอย่างนอ้ยถึงจะเข้ารูปทรง ส่วนตัวแล้วคิดว่ารออีกหนอ่ยนะคะ มันจะยุบลงแน่นอนคะ
เค้าทำกับหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์อ่ะนะ นี่ครบเดือนแล้ว มองเห็นว่าฝั่งซ้ายสั้นกว่าฝั่งขวา และ ฝั่งขวาใหญ่กว่าฝั่งซ้าย ชัดเจน เรารู้สึกว่าหายบวมแล้วนะ แต่ทางคลินิคบอกยังไม่หายบวมไม่เข้าที่ต้องรอ 3 เดือน ตอนนี้เราเหมือนคนร้องไห้ตลอดเวลา เจอใครก็ทักว่า ร้องไห้ทำไม เซง
ตาผมแบบสองชั้นไม่เท่ากัน ชั้นโหญ่ข้างเล็กข้างหมอเค้าทำให้ไหมครับ
หมอกมล only ^^ ชอบๆ ๆ
เราทำกับหมอ กมล ยูเนี่ยนมอ ไม่ดีเลยคะ หมอเย็บลงมาตรงต่อมน้ำตาด้วย  แล้วแผลเย็บที่ตาก็ไม่สวยคะ ตอนนิแผลเรานูนมาก เป็นเป็นรอยตุ่ม เม็ด ด้วย เครียดจริงๆ หมอฝีมือแย่สุดๆ  ปรึกษาหมอ หมอก็อั้มอึ้งตอบไม่ได้ แถมทำหน้าเครียดด้วย เพราะไม่รุจะช่วยแก้ยังไง หมอบอกต้องรอ
ต้นฉบับโพสต์โดย pokapoki เมื่อ 2012-12-28 11:43
เราทำกับหมอ กมล ยูเนี่ยนมอ ไม่ดีเลยคะ หมอเย็บลงมาตรง ...

นัดวันแก้ไปแล้วด้วยมาเจอข้อความนี้ เริ่มไม่มั่นใจล่ะ มีรูปตาให้ดูไหมครับว่าเป็นยังไงมั่ง รบกวนหน่อยนะครับ
เราก็จะไปทำเหมือนกันคุณหมอนัดวันที่4คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้