เจ้าของ: dada_da
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา & จมูกกับคุณหมอมนัส ที่เมโกะมาค่ะ ได้ดั่งใจจริง ๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติดีด้วยค่ะ

เชอรี่เพิ่งทำจมูกได้1เดือนค่ะ แวะมาเยี่ยมกันมั่งนะคะ
แอบแวะมาเยี่ยมค่ะ สวยมากจริงๆ ค่ะ

เปลี่ยนไปเยอะมากเลย
สวัสดีค่ะศิษย์พี่   ตอนนี้ศิษย์น้อง  ทำทั้งตา2ชั้น  กับ จมูกแล้วน่ะค่ะๆๆๆ

นู๋ได้แบบอย่างที่ดี  สวยๆๆ   มาจากพี่เลยค่ะ   ขอบคุณมากๆๆน่ะค่ะๆๆ

แล้วตอนนี้เป็นยังไงบ้างเอ่ยยยย   อย่าลืมมาอัพรูปให้ชมบ่อยๆๆน่ะค่ะๆๆ

หายไปนานๆๆ  น้องคิดถึงค่ะๆ   
ตาสวยขึ้นมากเลยค่ะ
สวยทั้งตาและจมูกกลายเป็นสาวหมวยสวยคมไปเลยค่ะ...นี่ก็ศิษย์สำนักเดียวกันนะคะ
ได้อ่านรีวิวคุณดากับโพสถามข้อมูลจากคุณเปิ้ลแล้วก็ตัดสินใจทำตากับคุณหมอมนัสเหมือนกัน
ตอนนี้ก็ 12 วันแล้ว ชั้นตายังไม่เข้าที่เลยดูเหมือนคนง่วงนอนตลอดเวลา 555
ขอถามคุณดานิดนึงค่ะว่าจะเริ่มล้างหน้าแบบเต็มที่ได้หลังจากทำกี่วันคะ...ขอบคุณค่ะ
สวย  ก่า เดิม จริงๆๆ คะ
น่ารักอีกแล้วววว
พี่คะแล้วหนังตาตกทำได้ไหมคะ
ตอบกลับ 134# zeromujiyd

ทำได้นะครับผมยืนยันเลย ผมก็หนึ่งคนทำที่เมโกะ แล้วก็แก้หนังตาตก ก่อนแก้นี้แบบว่า

โดนคนหาว่าหน้ากวนส้น มากอะครับ แต่แก้แล้วเปลี่ยนไปเลยละครับ : )

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวัสดีค่ะ  รู้สึกว่า  วันนี้จะเจอคุณดาที่เมโกะ  นะคะ  ใช่หรือเปล่าเอ่ย  หรือว่ากิฟจำคนผิดเนี่ย  ^^
สวยมากจริงๆๆค่ะ
รบกวนอยากทราบราคานะค่ะเท่าไหร่
อยากสวยเหมือนพี่มั่ง
สวยมากคะ....^^
ว้าว ดูเป็นคนละคนเลย ค่ะ สวยมากๆค่ะ
ตอนไม่ได้ทำเป็นแบบหมวยๆค่ะ
พอทำแล้วสวยหน้าหวานเชียวค่ะ
แก้+ตัดปีกจมูกตอนฉีดยาเจ็บมากๆแล้วก็ฉีดหลายเข็มจังน้ำตาไหลแล้วไหลอีกหมอมนัสบอกว่าเจ็บนิดเดียวแต่เปล่าเลย(โคตร)ทำวันที่9กพ54 ตอนนี้ทั้งเขียวทั้งบวมหน้าเหมือนอวตารมากๆเลย ราคาที่เราทำแก้ 60,000+ตัดปีกอีก15,000 วันนี้วันที่12 ทำได้ 3วันทำที่สาขาฟิวเจอร์รังสิต แต่เราคนโคราชเราปรึกษาสาขาเดอะมอล์โคราชแล้วเค้าส่งตัวไปทำที่ฟิวเจอร์จ้า
สวยขึ้นมากค่ะ :)
ทำแล้วสวยกว่าเดิมค่ะ
ส่วนวรรร ทำตามาค่ะ 1 เดือนค่ะรูปนี้
มีทำกับคุณหมอท่านอื่นอีกมั้ยคับ แล้วราคาต่างกันมั้ย
สวย ขึ้น เลย คับบ
ภาพโดยรวมสวยขึ้นเยอะจริงๆค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shikaization เมื่อ 2011-12-1 16:01

สวยมากๆค่ะเป็นธรรมชาติมากๆ แต่ราคาก็ค่อนข้างสูง พอจะทราบมั้ยค่ะว่านอกจากที่เมโกะ มีที่ไหนทำตากับจมูกแล้วดูเป็นธรรมชาติ ราคากำลังดีมั่งค่ะ พอดีว่ากำลังสนใจจะไปทำค่ะ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
แพงมั้ยค่ะ ที่เมโกะ
สวยค่ะ สวยมากเลยทำแล้วหน้าหวาน คมไปเลยจ้า
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้