เจ้าของ: dada_da
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา & จมูกกับคุณหมอมนัส ที่เมโกะมาค่ะ ได้ดั่งใจจริง ๆ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักมากเลยค่ะ
สวยโคตรรรร เมโกะ สวยจริงค่ะหมอมนัส แต่แพงมากกกกก โทไปถามราคา แล้วสู้ไม่ไหวเลย
สุดท้ายมาลงที่หมอ ธนวรรฒ tnc ตาสองชั้น เปิดหัวตา ยกหางตา 50000 ขอลดเหลือ 35000
ทำได้2วันแล้วค่ะ พรุ่งนี้ไปตัดไหมแล้ว บวมมาก ตื่นเต้นน ไว้หายดีจามารีวิวมั่งนะคะ
แหม่มอยากเสริมจัง  แบบนี้น่ารักมาก ๆ
สวยจริงคะ รับกับหน้าเจ้าของกระทู้มากเลย
สวยค่ะหวานดูหวานเลย ไม่ทราบว่าซิลิดคนแบบนิ่มหรือปล่าวค่ะ ธรรมชาติมากๆ
สวยขึ้นมากจริงๆอยากเสริมแล้วสวยบ้างจัง
หมอมนัสทำมา26ปีและ ตั้งแต่แม่เราสาวๆ
พี่สาวววว

สวยขึ้นอะ ><

อยากไปทำบ้างแล้วสิ

มาเก็บข้อมูลนะค้าา ขอบคุณมากเลยย

ชีวิตหลังทำก็ดีขึ้น น้องก็อยากโชคดีแบบพี่จัง ><
สวยค่ะดูเปลี่ยนแบบเป็นธรรมชาติมากหนูก็ทำคางกับจมูกที่หมอมนัสเช่นกันยากทำตาบ้างแต่ยังไม่กล้าตัดสินใจทำอ่ะค่ะ
เพื่อนๆพอจะรู้ไหมว่า เมโก๊ะมีกี่สาขา ในกรุงเทพฯ  
สวยเลยอะคะ ดูเปลี่ยนไปเลย
สวยขึ้นมากค่ะ ชอบ^^
สวยเว่อ เอารูปมาลงอีกสิค่ะ
สวยมากค่ะ ลงตัวทุกอย่างเลยค่ะ
ธรรมชาติมาก สวยมากค่ะ
จมูกสวยค่ะ แบบนี้รอยเยอ็บที่ตายังมีอยู่มั้ยคะ????
หน้าดูคมขึ้นเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้