เจ้าของ: aifsy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางมาแล้วค่ะ บีบียูคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ ทรงดูธรรมชาติสวยแมทกับหน้ามาก
คางสวยเหมาะสมกับราคาดีนะค่ะ
คางสวยไม่บวมเลย ดูธรรมชาติมากจ๊ะ
สวยจัง ราคาก็โอ กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจ ^^
ทำออกมาสวย+ดี ราคาก็เริ่ด
8500 ถือว่าคุ้มมากคะ กับความสวยที่ได้มา
สวยอะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ พอดีสนใจจะทำคางอยู่เหมือนกัน
คางสวยได้รูปมาก หน้าดูยาวขึ้นหวานขึ้นเยอะ
สวยคะ คุณหมอประจำอยู่ที่บีบีสาขาไหนค่ะ
แทบจะไม่บวมเลย ได้ทานอะไรเพิ่มหรือป่าวคะ
คางสวยคะ หน้าเรียวยาวเลย ดูดีมาก
ขอชมคุณหมอค่ะ คางสวยธรรมชาติมากเลย
สวยคะ เจ็บมากมั๊ย อยากทำบ้างจัง
หน้าเรียวขึ้นจากเดิมมาก ดูดีเลยคะ
ทรงธรรมชาติดีนะค่ะ คางสวยมากคะ
หน้าเรียวขึ้นมาก เร้ยยย นะคะ นี่ สวยq ค่ะ ...
คือสวยคือทำแล้วหน้าเรียวขึ้นเยอะ
หน้าเรียวสวยเชียวค่ะ
คางทำแล้วหน้าเรียวดูดีมาก
คางสวยดีนะค่ะ หน้าเรียวมากๆ
สวยคะ คางดูดีธรรมชาติ
คางประมาณนี้กำลังสวย ชอบคะ
สวยคะ ทำมาเท่าไหร่คะ เจ็บไม๊
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ดูหน้าเด็กลงด้วยค่ะ
แผลไม่บวม คางสวยดี เริ่ดมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้