เจ้าของ: aifsy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางมาแล้วค่ะ บีบียูคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
บีบีเสริมคางเท่าไหร่ สวยนะเนี่ย
หน้าดูเรียวขึ้นคะ สวยดี
หน้าดูเรียวเลยค่ะ
สวยนะคะ ทำคางมาได้ดูดีมาก
หน้าเรียวดูดีคะ
คางที่เสริมมาสวยนะคะ
คางสวยดูธรรมชาติ ได้รูปเข้ากับหน้า
ดูดีโอเคเลยค่ะ
เป็นคางที่สวยเข้ากับใบหน้าจ้า ดูธรรมชาติดีด้วย
ดูดีจัง คางดูธรรมชาติ
เสริมคาง ใบหน้านี่เรียวเลย สวยฝุดๆ
หน้าเรียว คางที่ทำมาสวยธรรมชาติ
คางดูดีจัง ดูน่ารักขึ้นมากเลย
หน้าเรียวขึ้นจ้า คางสวยธรรมชาติดีนะ
ทำคางแล้วสวยขึ้นเป็นกองเลยจ้า หน้านี่เรียวสวยเชียว
ไม่ค่อยเห็นรีวิวคางของบีบี ทำสวยนะคะ หน้าเรียวขึ้นเยอะเลย
ทำแล้วน่ารักขึ้น หน้าเรียวขึ้น สวยสมราคาๆ
ทำคางมาสวยนะคะ ได้ทำจมูกด้วยมั๊ยคะ
หน้ายาวขึ้น...ดูเด็กลงเลยค่ะ
คางสวยหน้าเรียว ดีงามจ้า
หน้าเปลี่ยนเรยอ่ะ
ทำมาแล้วสวยกว่าเดิมเยอะเลย
หน้าเรียวดีคะหลังเสริมมา เจ็บมั๊ยคะ
คางสวยๆแบบนี้ 8550 ถือว่าไม่แพงเลยจ้า
คางสวยมากเลยคะ เสริมจมูกมาด้วยรึป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้