เจ้าของ: aifsy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางมาแล้วค่ะ บีบียูคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักขึ้นเยอะเลยคร่า
สวยมากคร้าา
ราคาถูกดีค่ะ ทำออกมาแล้วสวยมากเลย ชอบๆค่ะ
ทำในปาก กินไรลำบากไหมค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanway เมื่อ 2014-5-23 21:04

สวยเลยค่ะ แทบจะม่บวมเลยดูแลยังไงเป็นพิเศษมั้ยคะ
สวยเป็นธรรมชาติมากจ้า
ดูดีขึ้นน่ะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อัพปัจจุบันหน่อยคร่า อยากเหนค่ะ
สวยค่ะ เป็นธรรมชาติมากๆ

คะแนน

1

สวยเลยจ้า แวะมารีวิวอีกนะค่ะ หายไวๆค่ะ

คะแนน

1

เจ็บมากไม๊ค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย

คะแนน

1

สวยค่ะ ดูดีขึ้นมากมาย

คะแนน

1

ดูดีจ้า หายไวๆนร้าเป็นกำลังใจให้ค่ะ

คะแนน

1

ดูธรรมชาติดีค่ะ หายไวๆนะค่ะ แวะมารีวิวอีกนร้า

คะแนน

1

สวยขึ้น เป๊ะขึ้นจ้า

คะแนน

1

อยู่ในช่วงตัดสินใจเหมือนกันค่ะ...ว่าแต่หลังจากทำ เจ็บมากขนาดขยับแากพูดไม่ได้เลยรึเปล่าคะ...
สวยธรรมชาติมากๆเลย

คะแนน

1

คางสวยมากเลย ดูธรรมชาติมาก

คะแนน

1

สวยดีจร้า ดูเป็นธรรมชาติดี กำลังดีเลยจร้า

คะแนน

1

สวยดีจร้า ไม่เป็นแม่มดน้า กำลังดีจร้า

คะแนน

1

คางโอเคแล้วจร้า สวยแล้ว

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้