เจ้าของ: aifsy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางมาแล้วค่ะ บีบียูคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ดูธรรมชาติคะ หน้าสวยเรียวขึ้นมาก
ไม่ค่อยเห็นรีวิวคางของบีบี ทำสวยมากๆเลยคะ ดูธรรมชาติมาก
หน้าเรียว มีรูปอีกมั๊ยคะ สนใจมากๆคะ
ทำแล้วดูสวยมากเลยครับ
น่ารักดีคะ หน้าเรียวเลยเนอะ
คางสวยคะ เสริมจากด้านในใช่ป่าวค่ะ
หน้ายาว ดูเด็กขึ้นเลยค่ะ
ทำแล้วดูหน้าหวานมาเลย สวยย
ทำสาขาไหนหรอคะ ทำไมถูกจังคะ
คางสวยไม่บวมเลย ดูธรรมชาติมากจ๊ะ
คางสวยมากกก
คางเรียวสวยมากค่ะ
ทำสาขาไหนหรอคะ ทำไมถูกจังคะ
ทำแล้วดูหน้าหวานมาขี้นเลยคะ
ทำแล้วดูหน้าหวาน
หน้ายาว...ดูเด็กขึ้นเลยค่ะ
หน้ายาว...ดูเด็กขึ้นเลยค่ะ
ทำแล้วดูหน้าเรียวมากเลย
สวยอยู่นะคะ
โอเค สวยดีคะ
หน้ายาวดูเด็กขึ้นเลยค่ะ
ดูสวยธรรมชาติมากเลยค่ะ หน้าเรียว
หน้าหวานมาเลย
ทำไมถูกจังคะ อยาก ทำมั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้