เจ้าของ: ammy2532
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกจากเมโกะ คลินิกโดยคุณหมอมนัส ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ เอารูปมาลงอีกนะคะ
สวยค่ะ  ได้ทำหน้าใสด้วยมั้ยคะ หน้าเนี๊ยนเนียน
ธรรมชาติมากค่ะ สวยดี
สวยมากชอบๆ อิอิ
สวมมากเลยค่ะ หน้าแบบลูกครึ่งเลยค่ะ^^
สวยมากค่ะเป๊ะมาก
สวยย และหน้าดูคมขึ้นมากๆค่ะ
คางสวยมาก ได้ทำรึป่าวคะ
จมูกสวย เหมาะกับหน้ามากเลย
ชอบจมูกทรงนี้มากค่ะ ทำแล้วดูสวยคมขึ้นเลยนะคะ

สวยมากๆเลยค่ะ
ชอบทรงจมูกนี้มากๆเลย ช่วยอัพเดทรูปภาพล่าสุดให้ชมหน่อยได้ไหมคะ? ขอบคุณล่วงหน้าค่า ^_^
สวยจังค่ะ จมูกเข้ากับรูปหน้ามากๆๆๆ อยากไปทำจังมีส่วนลดไหมค่ะ
อยากหน้าสวย คมแบบนี้จังคุณพี่ค่ะ จมูกสวยมากๆๆ
ทำแล้วสวยดูดีค่ะ
ทรงนี้ดูเป็นธรรมชาติมากๆ สวยคมเลยค่ะ
wow !!!! สวยมาเลยค่ะ ๆๆๆๆ อยากทำกับคุณหมอมันัส พี่ทำราคาเท่าไรค่ะ
wow !!!! สวยมาเลยค่ะ ๆๆๆๆ อยากทำกับคุณหมอมันัส พี่ทำราคาเท่าไรค่ะ
จมูกสวย ตาก็สวยตามเลยนะค่ะ อยากทำค่ะ สวยๆๆๆๆ
จมูกสวย ตาก็สวยตามเลยนะค่ะ อยากทำค่ะ สวยๆๆๆๆ
คุณสวยสั่งได้ๆๆๆ เลยนะค่ะ ถามนิด1 ค่ะ ถ้าเอาทรงไปให้คุณหมอดูแบบคุณหมอจะทำตามไหมค่ะ เพราะบางที่เค้าทำตามใจหมอ แต่ที่พี่ทำสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้