ดู: 2316|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดหน้าเรียว Filler เสริมจมูก เอเมดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lonelybell02 เมื่อ 2013-7-3 16:42

ดีจ้า...วันนี้เรามารีวิวฉีดหน้าเรียว ให้เพื่อนๆชมกันนะคะ

รูปนี้ของเราก่อนหลังชัดเจนมากกก
ก่อนทำหน้าแย่สุดๆๆไม่ได้รูปเลย คางก็สั้นเว่อร์ หน้าดูแปลกๆชอบกล
เจอฝีมือการฉีดขั้นเทพเข้าไป ทั้งฉีดจมูกและเสริมคาง
โอ้โห!!!!! เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยอ่ะ ชอบสุดๆๆ หน้าหวานคมได้รูป
ถ่ายรูปมุมไหนออกมาก็ดูดีสุดๆ เราขอการันตรีเลยว่าที่นี่ดีจริงๆ
ราคาก็ไม่แพง ไม่ชาร์ทเว่อร์ ใครๆก็สามารถทำได้จ้า
คุณหมอก็ใจดีให้คำแนะนำและคำปรึกษากับเราดีมว๊ากกก
แต่แอบตินิดนึงตรงที่ว่า รอคุณหมอนานไปหน่อย กับเวลาเรียกคิวเสียงเบาไปนี้ดดด
ถ้าไม่ตั้งใจฟังจะไม่ได้ยินเลยหรือเป็นเพราะคนเยอะก็ไม่รู้นะ
แต่โดยรวมก็คือว่าโอเค เพื่อนๆที่สนใจลองเข้ามาคุยเข้ามาปรึกษากับคุณหมอดูนะคะ
บางทีเราอาจจะเดินออกไปแล้วกลายเป็นคนใหม่.....ที่ใครๆก็ต้องมอง
เวลาสวยแล้วเนี่ยความมั่นใจมาเต็มค่ะ คอนเฟิร์ม!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้