ดู: 16371|ตอบกลับ: 101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถอยจมูกใหม่ BB You

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mameawturyung เมื่อ 2013-7-1 15:13

สวัสดีค่ะ พึ่งไป ถอยจมูกใหม่ที่  BB You สาขาเชียงรายค่ะ ไปทำช่วงโปรโมชั่น 7900 + ค่ายา 500 บาท จองคิวประมาณ 1 เดือน ได้คิววันเสาร์ 22 มิ.ย. ทำกับหมอเบียร์ พัทยา  ก่อนขึ้นเขียงหมอดูจมูก หมอบอกว่าเนื้อจมูกน้อย ตรงปลายจมูกเนื้อน้อยมาก หมอจะเสริมตรงหัวคิ้วกับตรงสันกลางให้โด่งอีกหน่อย ตรงปลายได้นิดหน่อย(แอบคิดในใจเลยว่า มันจะสวยไหมเนี๊ยะ) แต่ก้อบอกหมอว่า เอาสวยๆนะค่ะ เอาให้เข้ากับหน้านะค่ะ ตอนนี้ได้ 1 อาทิดแล้วค่ะ   มาดูกันค่ะ สวยไม่สวย ติชมได้นะค่ะ

ดูเหมือนจะเอียงไปทางขวารึป่าวค่ะ หรือว่าจมูกมันยังไม่เข้าที่

สวยอยู่นะ มันยังบวมอยู่

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ความสวยกำลังมาแล้ว
น่ารักขึ้นน้า
noom6977 ตอบกลับเมื่อ 2014-11-9 19:50
คุณพลาดแล้วหล่ะครับ เข็ดจริงๆกับพัทยา ณ บีบียู

ก็เห็นมีแต่ทีมหน้าม้าผลัดกันมาเชียร์แต่บีบียูนี่ครับ

คะแนน

1

ไม่มีรีวิวล่าสุดหรอคับ อยากเห็นจัง

คะแนน

1

เข้าที่รึยังค่ะ ต้องออกมาสวยแน่เลยใช่ม๊าา

เอารูปล่าสุดมารีวิวให้ดูด้วยน่ะค่ะ

คะแนน

1

ดั้งโด่งขึ้นเยอะเลย ชอบนะเข้ากับหน้าดี

คะแนน

1

จมูกทรงธรรมชาติๆดีนะ

คะแนน

1

สวยดีน่ะค่ะ ถ้าเข้ารูปแล้วคงสวยมากๆแน่นอนค่ะ  

คะแนน

1

เเลกซิลิโคนอะไรค่ะ หมอท่านไหนผ่าตัดค่ะ
น่ารักคับ จมูกปลายสวย

คะแนน

1

สวยคะ โด่งธรรมชาติ รอชม

คะแนน

1

หน้าเปลี่ยนอยู่ จมูกก็ปลายพุ่งสวย

คะแนน

1

สวยดีนะค่ะ เข้ากับหน้า คงต้องรอยุบอีกสักนิด

คะแนน

1

รอยุบอีกหน่อย น่ารักดีจมูกสวย

คะแนน

1

คืออยากบอกว่า แฟนผมเคยทำกับหมอพัทยา ที่บีบียู รามคำแหง แก้ไป 2 ครั้ง

1. ทำออกมาเสร็จใหม่ๆก้เบี้ยวแล้ว และบอกว่ารออีก 7 วันดูอาการก่อนว่าเบี้ยวแค่ไหน
2. 7 วันผ่านไปมันก็เบี้ยวจริงๆ คราวนี้หมอแก้ให้ใหม่เจ็บตัวรอบที่ 2 ก็ยังเบี้ยวๆเอียงอีก
3. มาแก้ครั้งที่ 2 ครั้งนี้ดัดสดเลยจ้าาาาา แฟนร้องจ๊ากกก ผลปรากฎว่าซิลิโคนเบียวเพราะการดัดเลยทีนี้ ซวยเลย
4. สรุปว่าเข็ดจริงๆ ก็เลยว่าจะพาไปแก้กับหมอที่ดีๆครับ ของผมเห็นแฟนทำแล้วไม่ดี ก็เลยเก็บเงินทำกับหมอมงคลสมเพชรเลย เสียทีีเดียวจบ ดีกว่าเสียยิบย่อย เจ็บตัวหลายหน
คุณพลาดแล้วหล่ะครับ เข็ดจริงๆกับพัทยา ณ บีบียู
โด่งขึ้นเยอะทรงสวยมากๆ

คะแนน

1

ทรงสวยปลายจมูกสวย กลับมารีวิวอีกนะ

คะแนน

1

ความสวยกำลังมาแล้ว รอยุบอีกนิดเป็นกำลังใจให้คะ

คะแนน

1

ปลายพุ่งแต่ยังดูธรรมชาติๆ สวยคะ

คะแนน

1

ปลายพุ่งมากคะ ขอให้สวยๆ
จมูกธรรมชาติดี ขอให้หายไวๆนะ
จมูกยุบแล้วน่าจะสวย ทรงธรรมชาติดีค่ะ หายไวๆนะจ๊ะ
น่ารัก จมูกทรงธรรมชาติเหมาะกับหน้าน้องดีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้