12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Beauty9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ท่านใดเคยตัดกราม,ทำจมูกหรือทำหน้าอกกับหมอจุฑา จันทร์ศรีบ้างคะ?อยากทำหมดเลยทีเดีย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกเราก้คิดว่าจะตัดกรามแร่ะก้เสริมจมูกกับหมอท่านนี้เหมือนกันแต่ว่า....ดูๆไปแร้ว จมูกที่หมอทำออกมาไม่ค่อยสวยเท่าไห่ร เลยตัดแต่กรามอย่างเดียวนี้ก้ได้10วันแร้วที่ตัดหายบวมแร่ะ... กำลังหาหมอ อัพจมูกแร่ะก้ตัดปีกอยุ่เหมือนกัน หึหึ
คลีนิคหมอจุฑา...ยุแถวหนายคร้า
อย่าลืมมา..อัพรูป..หั้ยดูดั้วนร้าคร้า
.....รอชมคร่า
คลินิคหมออยู่ที่ปากน้ำสมุทรปราการค่ะ
ใกล้ๆกับช้าง3เศียรค่ะ

ว่าแต่..คุณchainy ตัดกรามเป็นยังไงบ้างค่ะ

อยากทราบรายละเอียดหน่อยอ่าค่ะ

กี่วันถึงหายบวมคะ แล้วนอนกี่คืนค่ะ
เรา นอนอยุ่2คืนจ้าา บวมหรอ ถ้าเอาให้บวมจริงๆก้ประมาณ2อาทิตย์อ่ะ คับ

แต่ตอนที่ตัดออกมาได้ วันสองวัน พอเอาสายเลือดที่ห้อยๆ ออกเราก้มานั่งเมาส์กับพี่ พยาบาลได้เลย อิอิ

ไม่เจ็บหลอก แต่จะบวมอยุ่นานหน่อยถ้ายุบก้ประมาน2อาทิตย์ แต่ถ้าจะให้ยุบ จริงๆก้ประมาณ 1เดือนอ่ะ นี้ก้จะได้หนึ่งเดือนแร้ว เรียวๆ เดียวว่าจะไป ตัดปีกจมูกต่อ หึหึ ยังไงก้ขอให้โชคดีน่ะคับ
คุณ pim_pim จะไปทำเมื่อไหร่คะ เอย่าจะไปทำวันที่ 14 กันยาแล้วคะ ไปด้วยกันไหมจะไปแล้วคะ นัดคุณหมอไว้แล้ว เหลือแต่เพื่อนที่ต้องชวนกันไปด้วย
เพื่อนคนไหนทำมาแล้ว ลงรูปให้ดูด้วยนะค่ะถือว่าทำบุญค่ะ อยากทำกับคุณหมอจุฑา เหมือนกันค่ะ ไปปรึกษามาแล้วค่ะ แต่ติดที่ต้องเก็บตังค์ไปก่อนค่ะ เพราะเราต้องตัดโหนกแก้มและตัดกรามเสริมคางด้วยค่ะ
ขอให้เพื่อนๆทุกคนที่ไปทำมาสยๆหล่อๆกันทุกคนนะค่ะ
สวยๆหล่อๆ*ค่ะ
All people deserve good life time and <a href="http://bestfinance-blog.com">loan</a> or just bank loan would make it much better. Just because people's freedom depends on money.
เรา นอนอยุ่2คืนจ้าา บวมหรอ ถ้าเอาให้บวมจริงๆก้ประมาณ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย chainy เมื่อ 2010-8-27 01:59

เม้าได้แต่คนที่ไปเป็นเพื่อนสิเซ็งเป็ดรอนานมากคลีนิคนี้
หมอจุฑา เป๊นหมอที่ตัดกรามเก่งที่สุดในประเทศไทยค่ะ ท่านเคยอยุ่ที่ ร.พ ยันฮี มา 10 ปี และเป๊นหมอที่ตัดกรามคนไข้เยอะที่สุดใน ร.พ ยันฮี คะและท่านใจดีมากเลยคะ วันนี้เองคะเราเข้าไปปรึกษาเรื่องตัดกรามกับคุณหมอที่ คลีนิค ท่านจดีละเป๊นกันเองมากและไห้เวลาพูดคุยและไห้เวลาเราถามนานมาก เราถามท่านทุกเรื่องเลยคะ อิอิ ตั้งแต่ ตา ตัดกราม ปาก ท่านก๊ตอบเราทุกเรื่อง บอกทั้งข้อดีและข้อเสีย คะท่านคุยกับเรา ตั้ง ครึ่งชั่วโมงแน่ะ ทั้งๆๆที่เราเคยไปรึกษากับหมอหลายท่านนะคะเราเข้าไปถามแปบเดียวเองท่านกะไห้เราออกแต่ หมอจุฑา ท่านไม่รีบไม่ว่าอะไรเลยคะ จรงนี้ละคะที่ ประทับใจ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-1 12:44:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะคะทุกท่านที่ได้เข้ามาพูดคุยกัน ตอนนี้ยังไม่ได้ทำเลยคะ เพราะกำลังหาข้อมูลเรื่องตัดคางคะ (ไม่เคยเห็นใครไปตัดคางเลย) ส่วนตัวคางยาวมาก ถ้าดันไปตัดแค่กรามกับโหนกแก้มมีหวังหน้าคงออกมาตลกน่าดู เพราะคางจะดูยาวขึ้น อยากหาข้อมูลเพิ่มตรงนี้ก่อนคะ ไหนๆจะทำทีก็อยากทำให้หมดเลยคะ
มีเพื่อนๆท่านใดเคยไปตัดคางบ้างมั้ยคะ? อยากทราบว่าเป็นยังไงบ้างและได้ผลที่พอใจมั้ย....ถ้าเพื่อนๆท่านใดอยากจะแนะนำอะไรเพิ่มเติมบอกมาได้เลยนะคะ อยากจะได้ข้อมูลเยอะที่สุดก่อนไปทำคะ ขอบคุณมากๆๆคะ
เราก็หาข้อมูลของคุณหมอเหมือนกันอยากจะไปเสริมจมูก แต่ไม่ค่อยเห็นผลงานเลย เราลองคุยกับคุณหมอทางเมล์แล้วรู้สึกว่าใจดีราคาก็ไม่แพง เราลองเข้าไปดูในเว็บคลีนิกของคุณหมอดู
แต่ตอนนี่เราได้โทรไปลองนัดหมอพีระ เราก็ได้คิวเดือน ธ.ค แต่ก็อยากหาผลงานของหมอจุฑาอยู่ดี เพื่อเอาไว้เป็นตัวเลือก {:13_1001:}
ตอบกลับ 39# maricelra

เราเองก็พยายามหาข้อมูลหมอท่านนี้อยู่เหมือนกัน คิดไว้อยากจะไปเสริมจมูกกับท่านเหมือนกัน แต่รีวิวหมอที่ทำจมูกน้อยมาก ไม่ค่อยได้เห็นด้วยแหล่ะ ก็เลยตัดสินใจเลือกหมอบุญถิ่นไว้ก่อน
เคยทําจมูกกับคุณหมอจุฆามาเหมือนกันค่ะ ก็สวยดี คุณหมอบอกว่า เอาแบบธรรมชาตินะ เรามึนๆอยู่ก็ เออเออไป เราว่าก็สวยดี เน้นธรรมชาติอ่ะ
กำลังคิดว่าจะไปทำกับหมด จุฑา อยู่คะ่ แต่แอบกังวนค่ะ
ลองเข้าไปดูลิงค์นี้นะคะ  ราคาก้อเครนะ
เราเพิ่งเห็นมะกี๊  http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=20620&extra=page%3D1
กะลังจะไปตัดเหมือนกันคงต้องไปทำที่กทม แถวนี้แพงมาก ผลงานหมอก้อมะเคยเห็นง่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้