12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: aemmiijung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ช่วยด้วยขูดซิลิโคนเหลวที่คางมา

[คัดลอกลิงก์]
คงช้ำจากการขูด ผิวบางอยู่แล้วรึป่าวคะ หายไวๆนะคะ
หายไวๆๆ นะค่ะ จะได้สวยเหมือนเดิมค่ะ
พี่เคยขูดคางมา 2 รอบแล้วค่ะ ตอนแรกๆจะยาวๆแบบนี้ค่ะ แต่หลังจากนั้นจะค่อยยุบลงค่ะ
แต่คางพี่จะยาวและแดงมากกว่าค่ะ ไม่ได้ช้ำเหมือนคางน้อง
..ส่วนยา นอกจากยาแก้ปวด ลดบวมของหมอที่ให้มาแล้ว พี่ก็ทานยาแคบซูลบัวบก ของอภัยภูเบศร์ค่ะ ประมาณกระปุกละร้อยกว่าบาท หรือไม่งั้นก็หาซื้อพวกน้ำใบบัวบกที่เค้าคั้นขายก็ได้ค่ะ  
หายเร็วๆนะคะ   ..พี่ไม่ประคบอะไรเลยค่ะ เพราะตอนขูดครั้งแรกเคยประคบร้อนและคางเป็นแผลเลยค่ะ เพราะว่าคางมันชา ไม่มีความรู้สึก คางเลยพองได้แผลเป็นเลย
อยู่เฉยๆรอดูซัก1เดือนหน้าจะดีขึ้นค่ะอย่าประคบเด็ดขาดไม่งั้นจะอักเสบใด้ค่ะ
ตัวเองลองหาพี่เอ๋ดูที่ให้จุ๊ปออกให้อ่ะ ที่ทำให้ดาวมยุรี
หมอบอกให้ประคบเย็นบ้างหรือปล่าว ช่วยลดบวมยังไงโทรถามหมอก่อนนะครับ
หายไวๆๆ น่ะครับบ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้