เจ้าของ: Sweetberry
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางใหม่..กับคุณหมอจำนงค์

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-7-21 12:08:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำกับหมอจำนงค์ได้สามเดือน แต่มันเบี้ยวหมอใช้สิริโคนสำเร็จไซส์s  หมอก็จะแก่ให้น่ะ  แต่จะผ่าตัดที่แผลเดิม(ผ่าด้านนอก)แต่ใช้สิริโคนอันเดิม แค่จะขยับให้ตรงเชยๆ เราเลยตัดสินใจ   ไม่แก้กับหมอจำนงค์แล้ว  เอาหมออื่น เลยสรุปที่หมอพิสุทธิ์ เพราะหมอจะเหล่าสิริโคน ตามที่เราต้ิองการ ตอนนี้เราพึงแก้ได้2วัน  ยังบวมอยู่เลย
2#
โพสต์ 2013-7-21 13:14:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าแก้25000ค่ะ  เราเอารูปหน้าเดิม  เทียบกับรูปหน้าที่ทำกับหมอจำนงค์  ให้หมอดู ว่าเดิม เป็นแบบไหน  หลังทำเป็นแบบไหน  เอารูปเป้ยปานวาดให้หมอดูค่ะ   ขอหมอเอาแบบแหลม  แต่ไม่เอายาว  แต่ตอนนี้ยังบอกผลลัพท์ไม่ได้เพราะพึงแก้ได้ 2วันเอง  คางเราเบี้ยวคลายๆเจ้าของกะทู้เลยค่ะ  มองด้านซ้ายกับด้านขวา  คนละแบบเลย  ไม่กล้ารวบผมตั้ง3เดือน   หมอจำนงค์ก็ดี จะแก้ให้ตั้งแต่เดือนเเรกที่ให้หมอดูว่าเบี้ยว  แต่เราต้องทำงาน เลยต้องหาวันหยุดยาว เพืีอจะได้พักได้ค่ะ  แต่ก็อย่างทีบอกเรายอมเสียเงิน  ถ้าหมอยังเอาสิริโคนอันเดิมใส่ให้  เพราะเรามองว่ามันใหญ่ไป หน้าแต่ละคนไม่เท่ากัน  เราอยากให้หมอเหลาออกอีก  แต่หมอคงไม่เหลาให้  เลยตัดสินใจ ทำหมออื่นดีกว่า  

แสดงความคิดเห็น

ราคาทำคางใหม่ หมอ พิสุทธิ์เท่าไรคะ ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-7-23 12:39
ราคาทำคางใหม่ หมอ พิสุทธิ์เท่าไรคะ ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-7-23 12:39
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้