เจ้าของ: ititnaann
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยชี้แนะด้วยคร้า

[คัดลอกลิงก์]
เข้ามาก็งงงง เลย ไปล่ะ
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 01:35:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
101# beauty_beau

มะต้องงง หรอกค่ะ คือจากตอนแรกปรึกษาผู้มีประสบการณ์ในเวปว่าทำแบบไหนได้บ้าง

ได้ความรู้เยอะเลยแหละ

จนตอนนี้ไปปรึกษาหมอมาแล้วค่ะ

ก้อคุยกันมาเรื่อยๆ ดีนะคะ ได้เพื่อนเพิ่ม

ได้รู้เทคนิคการทำศัลยกรรมใหม่ๆ เพิ่ม

เวลาไปปรึกษาหมอสามารถบอกได้ตามที่รู้มานะค่ะ ว่าอยากได้แบบไหนดี
แล้ว อยากทำไรบ้างอะครับ ณ จุดนี้
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 02:08:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]แล้ว อยากทำไรบ้างอะครับ ณ จุดนี้
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-28 02:00

ตอนนี้ก้อคงอยากตัดปีกกะเหลาจมูกให้เล็กลงตามที่คุณหมอแนะนำอ่ะค่ะ  

ส่วนตาคงไม่ทำเพราะแอนตาลึกอยู่แล้ว

คางนี้ก้อยาวจนมีคนหาไปไปทำมาอยู่แล้วอ่ะค่ะ

ที่เล็งๆ ไว้หลังจากที่ดูหลายๆ คนอีกอย่างที่อยากทำคือปากอ่ะค่ะ อิอิ

อยากมีปากเซ็กซี่กะเค้าบ้าง  อิอิ
ทำปากเซกซี่ ตอนนี้ฝึกไปก่อนโดยทำเหมือนเผ็ดร้อนมากๆ
โอเคปะครับ
อิๆๆ แอบแซว

ยังไงขอให้ได้ทำเร็วๆนะครับ
แต่เย็บปากนี่คงสุดยอดของความเจ็บแหละ
เสียวมาก ณ จุดนัั้น สงสัยอยู่
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 10:44:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ทำปากเซกซี่ ตอนนี้ฝึกไปก่อนโดยทำเหมือนเผ็ดร้อนมากๆ
โอเคปะครับ
อิๆๆ แอบแซว

ยังไงขอให้ได้ทำเร็วๆนะครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-28 02:26

จมูกอะทำแน่ๆ ค่ะ แต่ปากอันนั้นความใฝ่ฝันเฉยๆ อิอิ

ยังไงก้อถ้าได้ทำอารายแล้วจะเอามารีวิวให้ดูกันคร้า

ปล.ตอนนี้ลองเอาพริกขี้หนูตำแล้วมาทาปากอยู่อ่ะค่ะ อิอิ เจ่อได้ใจ 555+ ล้อเล่นเหมียนกาน
สวัสดีค่ะ ไม่แน่ใจว่าพี่แอน เป็นเพื่อนกับพี่โจ๊ค หรือเปล่า พอดีรู้จักพี่โจ๊ค เหมือนว่าเคยเห็นพี่เป็นเพื่อนกะพี่โจ๊ค ใน hi5
แหะ ๆ ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยนะคะ ถ้าไปทำมาแล้ว เอารูปมาให้ชมกันบ้างนะคะ เพราะตอนนี้ศิก็กำลังศึกษาข้อมูลอยู่
กำลังจะแก้จมูกใหม่ค่ะ ที่ทำมา มันเบี้ยว จะรอดูนะคะ
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 12:10:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]สวัสดีค่ะ ไม่แน่ใจว่าพี่แอน เป็นเพื่อนกับพี่โจ๊ค หรือเปล่า พอดีรู้จักพี่โจ๊ค เหมือนว่าเคยเห็นพี่เป็นเพ ...
ต้นฉบับโพสโดย sinaja เมื่อ 2009-6-28 11:37

โฮะ โฮะ โลกช่างกลมค่ะ ช่ายค่ะคนเดวกัน เลยค่ะ แต่คุณชายโจ๊กยังไม่รู้นะคะว่าจะไปทำ ไม่ได้ปรึกษามัน เพราะไม่จำเป็น เหอ เหอ

กว่าจะได้ทำอีก 3 เดือนแน่ะค่ะคุณน้องคิว 24 กันยายน ว่าแต่ชื่อไรคะเนี่ย แล้วแอดเปนเพื่อนพี่ใน hi5 อะเปล่าเอ่ย

เอารูปมาให้ยลก่อนได้ไม๊อะคะ ว่าเบี้ยวไง เผื่อว่าพี่ ๆ ในนี้เค้าจะช่วยดูและแนะนำให้ได้ เพราะตัวพี่เองก้อยังมะมีประสบการณ์น่ะค่ะ แหะ แหะ
คุณแอนน ทำแล้วลงเลยน๊า อยากเห็นง๊าาาาาาา

แล้วจองคิวยังเอ่ยยย
ไว จิงๆ นะคับแอน คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-28 00:21

อิอิ กลัวสวยไม่ทันปีใหม่อะซี

หมอบอกว่าจมูกแอนท ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-28 00:48

เหมือนจาโดนเรายังไงมะรู้ คิคิ
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 20:26:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]คุณแอนน ทำแล้วลงเลยน๊า อยากเห็นง๊าาาาาาา

ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-6-28 14:23

ได้คิว 24 กันยาแน่ะน้องเนี๊ยบ ช่วงนี้พี่แอนก้อได้แต่อิจฉาคนอื่นเค้าไปพลาง ๆ ก่อน โดยเฉพาะน้องเนี๊ยบพี่แอนเข้าไปดูบ่อย ๆ ตอนไม่ปิดตาอะสวยเลยแหละ  อิจฉา อิจฉา

ทำเมื่อไหร่รีวิวให้ดูกันแน่นอน ตอนนี้นับถอยหลังเก็บเงินรอไปก่อน อิอิ
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 21:48:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]

ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-28 14:28

ยังมะรู้ตัวอีก โดนไปเต็มๆ เลยแหละ อิอิ

เด๋วทำเมื่อไหร่นะ จะครอปแต่ตรงปลายหยดน้ำ แล้วเอาไปแปะไว้หน้ากระทู้ซีเลย 555+ ใจร้ายมะ

ปล. เฮี้ยนมากๆ เลยอ่ะ ว่าไม่ได้เลย กะลังตอบรีซีอยู่ฟ้าผ่าเข้าโน๊ตบุ๊คเจ๊งไปเครื่องแล้ว นี่ต้องเปลี่ยนมาเล่นอีกเครื่องนึง แง แง    เอาค่าซ่อมมาเลย แง แง
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 21:54:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อน ๆ ช่วยกันเข้ามาชี้แนะหน่อยจิ ระหว่างปลายจมูกแหลมๆ กะปลายจมูกงุ้ม ๆ มันเป็นไงหรอ แล้วแหลมๆ นี่มันสไตล์เกาหลีอะเปล่า เห็นบางคนบอกแบบแหลมสไตล์ฝรั่ง แบบงุ้มสไตล์เกาหลี บางคนก้อบอกเอาแหลม ๆ แบบเกาหลี เลย งง งง อ่ะ เวลาทำจิงจะบอกหมอว่าไงดี แล้วอย่างแอนโครงหน้าออกไปแนวฝรั่งอ่ะ  ทำสไตส์แหลมหรืองุ้มดีอ่ะ เริ่มจิตตกและ ขนาดอีกตั้ง 3 เดือนกว่าจะได้ทำนะเนี่ย
คุณแอนน ทำแล้วลงเลยน๊า อยากเห็นง๊าาาาาาา

ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-6-28 14:23

ได้คิว  ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-28 20:26

เน๊อะคุณแอน ตาของน้องเนี้ยบสวยมั่ก ๆ อ่า
ยิ่งโอเปิ้ลได้เหนตัวเจง ๆ ด้วยแล้วอ่า
ช๊อบ ชอบตาอ่า หวานมั่ก ๆ เลย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-28 14:28

ยังมะรู้ตัวอีก โดนไปเต็มๆ เลยแห ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-28 21:48

แง่วๆๆๆ

เอามาแปะ ได้เรยค้าบ อิอิ

ไม่อิจฉาแล้วล่ะ จงพอใจในสิ่งที่ตนมี คิคิ

แต่ว่าตังค์ไม่มีหรอกนะ จะเก็บไว้ทำคางอ่าคับ แป่ว  
ถ้าเปนแบบเกาหลีทรงผู้หญิง
ปลายจมูกจามน ๆ ม่ะแหลมเหมือนทรงผู้ชาย
ทรงจมูกจามีสโลปนิด ๆ อีกทรงก้อจางุ้ม ๆ อ่าคัฟ
(ทรงที่ดูงุ้ม ๆ ก้อ แช ยอน อ่าโอเปิ้ลว่านะคัฟ)
อย่างคุณแอน ถ้าอยากหน้าคม ก้อต้องทำจมูกทรงแหลม
ถ้าอยากน่ารัก ๆ ก้อต้องทรงเกาหลี
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขนตาปลอมสักคู่ก็หวานแล้วเปิ้ล เอาป่ะที่บ้านเพียบ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-28 23:04

คงจาหนักตาพิลึก อิอิ
ศิไม่ได้แอดพี่เป็นเพื่อนใน hi5 หรอกค่ะ
ตอนศิทำพี่โจ๊คก้อรู้นะคะ เพราะว่าพี่เค้ามาเจอ ตอนก่อนทำ กะหลังทำ
555 มันเลยเห็นชัด จากไม่มีดั้ง กลายมาเป็นมีดั้ง เดี๋ยวศิลงรูปให้ดูนะคะว่ามันเบี้ยวๆ
แต่ถ้าเห็นตัวจิง จะรู้เลยค่ะว่าเบี้ยว เพราะมีแต่คนทัก ในรูปอาจจะไม่ชัดเท่าไร
ถ้ายังไง รบกวนพี่ๆ ที่บอร์ดนี้ ช่วยดูให้ด้วยนะคะ ว่าต้องทำยังไงบ้าง

04012009576.jpg (254.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

05012009618.jpg (213.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

Pic01.jpg (277.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

กำลังมองๆ หาแบบจมูกอยู่ด้วย ไม่รู้ว่าจะเอาแบบไหนดี
กำลังเก็บเงินเพื่อจะแก้จมูกอยู่ด้วยอ่ะค่ะ ตอนนี้ก้อกำลังดูหมอเฉลิม กะหมอคมกฤช อยู่
แต่ยังไม่ได้มีโอกาสไปปรึกษาหมอที่ไหนสักที่เลยค่ะ ได้แต่อ่านศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ
122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 16:02:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]แอน อย่าเพิ่งกังวลดิจ๊ะ หล่อนรอให้ถึงเวลาคุยกะหมอแล้วก็ถามหมอเลยว่าเนื้อหมูกทำแบบไหนเข้ากะหน้า

บางทีห ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-28 23:08

อืมก้อมีคนเคยบอกงั้นเหมือนกันอ่ะกั้ง แอนก้อไม่อยากได้งุ้ม ๆ แต่ถ้าอยากได้แบบหยดน้ำเยอะๆ มันก้อต้องงุ้มใช่มะอ่ะ เง้อ

ปล.ช่วงนี้กะลังอินเทรนด์อะกั้งเป็นไข้หวัดใหญ่ แต่จะพยายามแวะเข้ามาดูรูปหล่อนบ่อยๆ นะ เป็นไงบ้าง หายบวม หายเจ็บยังอ่ะ เข้าไปดูรูปได้กระทู้ไหนบ้างเนี่ย แวะเอาลิงค์มาแปะให้หน่อยจิ อยากยลความสวย
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 16:04:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]
คงจาหนักตาพิลึก อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-29 00:07

555+ อยากเห็นเหมือนกันนะ โอเปิ้ล ลองยืมกั้งมาใส่ซักคู่จิ อิอิ
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 16:11:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]กำลังมองๆ หาแบบจมูกอยู่ด้วย ไม่รู้ว่าจะเอาแบบไหนดี
กำลังเก็บเงินเพื่อจะแก้จมูกอยู่ด้วยอ่ะค่ะ ตอนนี้ก้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย sinaja เมื่อ 2009-6-29 12:00

อันนี้อันเก่าทำกะหมอไหนมาอ่ะจ๊ะ แต่ตอนแรกที่พี่แอนสนใจมีอยู่ 2 หมอเอง ก้อหมอเฉลิม กะหมอกมล ทาวน์ อิน ทาวน์ อ่ะ เพราะหมอคมกริชพี่แอนเคยเห็นเพื่อนทำมาแล้วมันธรรมชาติเกิ๊นนนนนนน แล้วก้อต้องมีทรงเดิมที่สวยอยู่แล้วอ่ะ ก้อเลยตัดหมอคมกริชไปเพราะพี่แอน ต้องการแก้ไขปลายจมูกที่ใหญ่ไง ก้อเลยต้องหาคุณหมอที่แก้ปัญหาตรงจุดนี้ได้

แต่พอได้ไปปรึกษาหมอเฉลิมพร้อมกับหมอเอารูปคนที่เคยแก้ปลายจมูกกะคุณหมอให้ดู พี่แอนโอเคเลยอ่ะ ไม่ไปปรึกษาหมอกะหมอคนอื่นเลย ถึงจะคิวนานหน่อย แต่เห็นผลงานแล้วยอมรอดีกว่าค่ะ อิอิ

แต่ถ้าไงรูปทรงจมูกเดิมสวยอยู่แล้วหมอคมกริชก้อโอเคนะ แต่ช่วยบอกคุณหมอหน่อยละกันว่าขอโด่งๆ เพราะถ้าบอกว่าเอาแบบโด่งธรรมชาติแบบเพื่อนพี่ ธรรมชาติได้ใจเลยอ่ะ แทบไม่รู้เลยว่าบนหน้ามีอะไรเปลี่ยนแปลง เหอ เหอ
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 16:18:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฝากเพื่อนๆ ดูให้ น้องศิ  ด้วยนะจ๊ะ โดยเฉพาะกูรูกั้ง น่าจะให้คำปรึกษาน้องเค้าได้ดีกว่าแอนอ่ะ เพราะช้านรู้ว่าหล่อนสามารถ เพราะส่วนใหญ่ช้านก้อได้ไอเดียมาจากหล่อนซะเยอะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้