เจ้าของ: ititnaann
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยชี้แนะด้วยคร้า

[คัดลอกลิงก์]
สวยแน่แล้วทำไมต้องคิ คิ ด้วยล่ะ แอบหัวเราะเยาะหรอ หุหุ พาล พาล อิอิ

สวยแล้วอย่าลืมพาหนีนะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-24 19:06

พาหนี เรยเหรอ อิอิ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 22:28:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]

พาหนี เรยเหรอ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-24 21:55

ไม่ต้องให้แม่มาขอไงเปลือง เก็บเงินไว้ไปทำสวยทำหล่อกันดีก่า หุหุ

แต่ซีหล่อไปแล้ว มาช่วยแอนเก็บตังค์ทำสวยมั่งดีกว่า อิอิ กว่าจะได้คิวคงเก็บทำได้ทั้งตัวเลยอ่ะ 555+

คิวหมอเฉลิมยาวเกิ๊นนนนนนนนน  แต่ยังไงก้อจะรอ จะได้บอกคนอื่นเค้าได้ว่าแอนทำหมอเดวกะซีไง อิอิ
อ่ะค้าบ

แหม๋ๆ

รักกันจิงนะนี่

นานแค่ไหนก็รอ คิคิ

คุณหมอ ได้ยินปลื้มจาย  คิคิ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 22:57:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]อ่ะค้าบ

แหม๋ๆ

รักกันจิงนะนี่

นานแค่ไหนก็รอ คิคิ

คุณหมอ ได้ยินปลื้มจาย  คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-24 22:36

ฝากไปพูดให้คุณหมอได้ยินหน่อยจิ ถึงเวลาจะได้ทำให้แอนสวย สวย อิอิ

จะให้พูดยังไงได้ล่ะ ว่าไม่ว่านานแค่ไหนก้อจะรอ ก้อคิวคุณหมอเล่นปาไปกันยา แล้วอ่ะ

แต่ไม่เป็นไรสำหรับแอน กะอัพจมูกจมูกใหม่พร้อมกับเค้าท์ดาวน์ต้อนรับปีใหม่ไปพร้อมกันทีเดวเลย อิอิ

โรแมนติกดีมะ 5555+

ปล.ขอเป็นเรื่องเป็นราวนิดนึงนะ ถ้าแอนคิดจะทำเดือนต.ค.อ่ะ แอนสามารถไปจองคิวไว้ก่อนได้ไม๊อ่ะ หรือว่าต้องให้พี่แดงเค้าเป็นคนจัดคิวให้เอง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 22:27:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ไปเองเลยสะดวกก็รีบจองแอนเพราะ ตอนนี้กันยา

เด๋วกว่าจะอยากทำขึ้นมาปาเข้าธันวาแล้วจะจ๋อย

เพราะตอนนี้ต้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-24 23:21

ช้านกะว่าพรุ่งนี้จะไปจองคิวเลย ไม่ปรึกสงปรึกษาแล้ว ธันวาก้อยังนี้นะกั้ง ยังทันฉลองปีใหม่ ช้านกัวจะเลยไปปีหน้าอะจิ แล้วจะเศร้าแน่ๆ เง้อ

ปล. ไม่ได้เข้ามา 2 วัน แอบคิดถึงกั้งมากเลยไปทำมายังปีกจมูก เป็นไงบ้าง เจ็บอะเปล่า เอารูปมาอัพเดทกันบ้างนะ ขอให้ได้จมูกสวยๆ สมใจนะจ๊ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 22:49:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]เจ็บ เอาชิ้นเนื้อจมูกมาฝากด้วย
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-26 22:35

อ๊าย ไม่เอา ไม่เอา บอกแล้วไงไม่อยากดูไอ้ชิ้นเนื้ออ่ะ ชอบจิงๆ เลยนะ ไอ้รูปน่ากัว น่ากัวเนี่ย ช้านอยากดูของสวยๆ งามๆ เอาที่มันงามแล้วมาให้ดูก้อพอและ คนเรา งอล งอล อิอิ
ใช่คับแอน จองคิวไว้ก่อน

ปรึกษาเมือ่ไหร่ก็ได้

ก่อนขึนเขียงยังทันเรย

นอนบนเขียงเอ้ย เตียงแล้ว ยังคุยได้เรยเอ้า
น้องซี จมูกเราสองคนทรงคล้ายๆ กัน แต่ตอนนี้ของน้องซีสวยแล้วมีหยดน้ำตรงปลายด้วย พี่โฟร์ก้ออยากได้ยาวเหม ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-6-22 13:16

แหม พี่โฟร์ก้อ เล่นฉายแสงออร่าเลยหรอคัฟ
อ่านแรก ๆ นึกว่า คีโมซะอีกอ่า อิ อิ
พออ่านจบก้อถึงบางอ้อเยย อิ อิ
ใช่คับแอน จองคิวไว้ก่อน

ปรึกษาเมือ่ไหร่ก็ได้

ก่อนขึนเขียงยังทันเรย

นอนบนเขียงเอ้ย เตียงแล้ว ยังคุยได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-27 01:39

เหนด้วยกะซีจังอย่างแร็งค์............เลยคุณแอน
แหม พี่โฟร์ก้อ เล่นฉายแสงออร่าเลยหรอคัฟ
อ่านแรก ๆ นึกว่า คีโมซะอีกอ่า อิ อิ
พออ่านจบก้อถึงบางอ้อเยย อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-27 11:03

เป็นมะเร็ง ได้ที่เดียวอ่ะ มะเร็งกระดูก

เหอๆๆๆๆ{:13_990:}

แห้งเกิ๊นนนน{:13_969:}
ดูคนอื่น แล้วย้อนกลับดูตัวด้วยนะคุณ.....{:13_991:}
ดูคนอื่น แล้วย้อนกลับดูตัวด้วยนะคุณ.....{:13_991:}
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-27 11:56

กำลังฟิต พุง เอ้ย หุ่นอยู่อ่ะ คิคิ{:13_994:}
คิดดูจิ ว่าพุงหย่ายขนาดไหนถึงต้องเอารูปอีโมอุ้มแตง มาใช้ คริ คริ{:13_990:}
คิดดูจิ ว่าพุงหย่ายขนาดไหนถึงต้องเอารูปอีโมอุ้มแตง มาใช้ คริ คริ{:13_990:}
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-27 12:05

ง่ะ  ใส่ร้าย

ชิล์{:13_981:}
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 00:13:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ไปมาแล้ว หมอว่า อะไร ยังไง เมื่อไหร ที่ไหน กะ ใคร
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-27 23:32

ไปมาแล้วกั้ง หมอเฉลิมอะแหละ ไปกะเพื่อนชายหนึ่งคน มันบ่นช้านไปตลอดทางจนจะไล่มันลงจากรถและ เรื่องว่าจะไปทำทำไม จมูกเก่าก้อโด่งดีอยู่แล้ว บลา บลา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอนแรกกะว่าไปไม่ทันเที่ยงแน่ๆ รถติดมากมาย ก้อเลยโทรไปบอกพี่แดงว่า " พี่แดงคะ หนูคงไปไม่ทันเที่ยงแล้วล่ะค่ะ ถ้ายังไงวันนี้ไม่ได้ปรึกษาหมอหนูขอไปจองคิวก่อนนะคะ "

แล้วช้านก้อรีบบึ่งรถไปต่อถึงฟอร์จูนเที่ยงครึ่งได้ เดินหาคลีนิคอีก 10 นาที เหอ เหอ เข้าไปโชคดีวันนี้ไม่มีคน ก้อเลยบอกพี่แดงว่าพี่คะที่นัดมาปรึกษาหมอน่ะค่ะ ชื่อแอนน่ะค่ะ มั่วเลยช้านมะกี้ พี่แดงคงคิดในใจ มะกี้มันเพิ่งโทรมาบอกว่ามาไม่ทันขอมาจองคิวทำจมูกอย่างเดว เหอ เหอ

พี่แดงก้อบอกว่า อ๋อจ้ะ นั่งรอก่อนเลยจ้ะ แต่วันนี้คนน้อยมากอ่ะ อาจจะเป็นเพราะที่เค้ากำหนดเรื่องการนัดคิวปรึกษาด้วยม้าง ระหว่างรอก้อมองไปรอบๆ เผื่อเจอคนที่เคยคุยด้วย (ยังกะจะจำได้แต่ละคนเอามาลงแต่จมูก) 555+

ระหว่างนั่งรออีเพื่อนชายช้านมันก้อนั่งบ่นไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆ ชั้นก้อเลยบอกว่าเออเด๋วหมอเรียกเข้าไปคุยด้วยกันเลยละกัน

รอแปปเดวหมอเรียกและ ช้านก้อจัดการให้หมอดูจมูกให้อีเพื่อนชายช้านก่อนเลย

หมอบอกว่าอืมมองตรงๆ ก้อโด่งแล้วนะ แต่มองด้านข้างยังโด่งกว่านี้ได้อีก ถ้าเสริมอีกนิดนะหล่อคมขึ้นอีกแน่ๆ แล้วหมอก้อเปิดรูปให้มันดู ตัวอย่างคนที่เคยทำมาแล้วบอกว่าถ้ามันทำจะได้ทรงนี้ มันก้อดูอยู่สักพักช้านก้อไล่มันออกจากห้อง หุหุ

คราวนี้มาตาช้านมั่ง

เตรียมรูปไปเพียบเลยตามที่หลายๆ คนบอก เหอะ เหอะ

หมอบอกว่า อืมจมูกโด่งอยู่แล้วแต่ช่วงปลายใหญ่ไปหน่อยนะ

แอนก้อบอกว่า  ค่ะ ใช่ค่ะ เวลาถ่ายรูปด้านข้างโอเคค่ะ แต่ด้านตรงดูไม่จืดเลย

แล้วก้อให้หมอดูรูป อั้ม กะ นุช นีรนาท บอกว่าอยากถ่ายรูปแล้วออกมาแบบเนี๊ยะ

หมอบอกคนละทรงกัน อย่าไปเปรียบเทียบกัน ดังนั้นไอ้ที่แบกไปทั้งหมด แบกไปหนักเปล่า ๆ หึหึ

หมอบอกว่าช้านต้องตัดปีกจมูก แต่ไม่ได้ตัดข้างๆ ต้องตัดด้านบน

ช้านก้อถามหมอว่าตัดได้ด้วยหรอคะ เคยปรึกษาที่อื่นๆๆๆๆ เค้าบอกว่าแบบนี้ตัดไม่ได้เห็นรอยแผลชัด

หมอบอกตัดได้สิ หมอตัดมาตั้งหลายคนและ แต่แพงหน่อยนะ แบบนี้เพราะตัดยากกว่าแบบธรรมดา ราคา 12,000 บาท ธรรมดาจะ 8,000 บาท

ก้อแบบ อวดรวยนิดนึง บอกหมอว่าราคาไม่ใช่ปัญหา 555+ (เพราะมันจะเป็นปัญหาไงอ่ะ กว่าจะได้ทำอีก 3 เดือนมีเวลาเก็บอีกตั้งนาน เหอะ เหอะ )

แล้วก้อบอกหมอว่าอยากได้แบบมี hump พอดีเห็นคุณ [b]OpEL แนะนำมาอ่ะค่ะ ว่าให้ดูแบบอั้ม หมอบอกว่าอั้มไม่มี Hump นะ แป่ว แป่ว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วหมอก้อเปิดรูปคนที่ทำแบบมี Hump ให้ดู แล้วคงสงสารมั๊งที่หน้าแตกไปแล้ว เลยบอกว่าจะทำแบบมี Hump ก้อได้นะ

แล้วก้อดึงจมูกยาวๆ หน่อย แบบเนี้ยะ แล้วหมอก้อหยิบกระจกขึ้นมาให้ดู

หุหุ แอนก้อมองหน้าหมอพยักหน้าหงึก หงึก หมอบอกไม่ต้องมองหน้าหมอมองกระจกสิ แง่ว แง่ว

แล้วหมอก้อบอกตรงปีกส่วนที่ต้องตัด แบบเอาดินสอวาดให้ดูอ่ะ แอนก้อเหมือนเดิมคือมองหน้าหมอ

หุหุ หมอก้อเหมือนเดิมไล่ให้กลับไปมองกระจกอีกรอบ เฮ้อ

ก้อถามว่าหนูใช้ซิลิโคนแบบไหนได้บ้างคะ คงจะตั้งแต่ตอนที่เรื่องเงินไม่มีปัญหา หมอเลยบอกว่าทำแบบ 15000 หรือ 18000 ได้เลย 5555+ ปากพาจน  

แล้วหมอก้อเอารูปคนที่เคยตัดปีกแบบที่แอนต้องตัดให้ดูว่าแบบนี้โอเคไม๊

แอนบอกโอเคเลยค่ะ เอาแบบนี้เลย โง่อีกนะ บอกหมอว่าขอรูปหน่อยได้ไม๊คะ เพื่อมาแล้วหมอจำไม่ได้จะได้เอารูปมาเป็นแบบ

หมอบอกไม่ได้ครับ ไว้มาทำแล้วบอกหมออีกที

โหยแล้วในคอมหมออ่ะ กี่พันรูปก้อไม่รุ้

สรุปหมอบอกว่าก้อไปคิดดูละกันแล้วนัดคิวข้างนอกได้เลย

แอนก้อเลยบอกว่านัดไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ ก่อนเข้ามา 5555+ ไวกว่าหมอ
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 00:14:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปแบบที่ทำคือ ตัดปีกด้านบน ใส่ซิลิโคนนิดนึงเพื่อดึงให้จมูกยาวขึ้นมีหยดน้ำตรงปลายอ่ะ แล้วก้อมี Hump นิดนึงอันนี้ได้มาด้วยความสงสาร 5555+

แอนก้อถามหมอว่าอย่างงี้ทรงฝรั่งหรือเกาหลีค่ะ หมอบอกก้อเกาหลีคับ หน้าฝรั่งทำจมูกทรงเกาหลี 5555+ นึกหน้าตัวเองไม่ออกเลย อิอิ

วันที่นัดทำก้อวันที่ 24 กันยายน อ่ะกั้งวันพฤหัสฯ ตอน 4 โมงเย็น จิงๆ มันก้อมีไวกว่านั้นนะ แต่ดูคิวงานแล้วมันโอเคสุดอ่ะ

ค่าใช้จ่ายก้ออยู่ที่ 18000 ซิลลี่ + 12000 เฉือนเนื้อทิ้ง รวมเบ็ดเสร็จ 30000  บาท

ปล. ที่สำคัญอีเพื่อนชายช้านที่มันด่าช้านมาตลอดทาง ช้านคุยกะหมอเสร็จมันนัดคิวทำกะพี่แดงเรียบร้อยแล้ว 5555 แปลว่าเสน่ห์หมอเฉลิมนี่ใช้ได้ผล อิอิ

ตอนนี้ก้อเริ่มเค้าท์ดาวน์ได้และ แต่ไงก้อจะเข้ามาคุยด้วยบ่อยๆ จะมาดูพัฒนาการปีกจมูกของคุณชายกั้งอ่ะค่ะ อิอิ
ไว จิงๆ นะคับแอน คิคิ
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 00:38:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]เอ่อ เลิศ เเอน ว่าแต่เพื่อนหล่อนน่ะ บ่นมากชั้นมียาสมุนไพรอยู่ในกระทู้ ปีกจมูกชั้นน่ะ หล่อนจะเอาให้เพื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-28 00:26

แอนก้อยกความดีให้ทุกๆ คนอะกั้ง ไม่ว่าจะ OpEL ซี และทุกคนที่ให้คำแนะนำ โดยเฉพาะกั้งเป็นที่ปรึกษาที่ดีมาตลอด

และเพราะความเชื่อในตัวหมอแหละ แอนเลยนัดก่อนจะเข้าไปปรึกษาเลย เพราะกะว่าไม่ไปที่อื่นแล้ว

หุหุ ส่วนคิวก้อไล่ๆ กันแหละกั้งคิวยกปีกกั้ง กะแอนอ่ะ อิอิ อีกหน่อยเราก้อจะมีปีกเหินไม่ห้อยแย้ว อิอิ ปลายจมูกย้อยมีหยดน้ำด้วย ต้องมีบางคนอิจฉาแน่ๆ เห็นเค้าบ่นอยากมีหยดน้ำมากมาย 5555+

เราก้อคงสวยพร้อม ๆ กันแหละกั้ง แต่แอนยกให้กั้งสวยกว่าหน่อยนึงละกัน ในฐานะที่เจ็บมากกว่า เหอ เหอ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 00:48:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ไว จิงๆ นะคับแอน คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-28 00:21

อิอิ กลัวสวยไม่ทันปีใหม่อะซี

หมอบอกว่าจมูกแอนทำหยดน้ำได้เยอะด้วยนะ อิอิ พูดให้บางคนอิจฉา 5555+

ทำเสร็จแอนก้อจะเป็นลูกครึ่งตุรกี + ไทย + จีน + เกาหลี เหอ เหอ

อย่าลืมสัญญานะ อิอิ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 00:49:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]กั้งไม่ขอมากเลยแอน ขอสวยน้อยกว่าก้อย รัชวิน 1% ก็ พอ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-28 00:39

โอ๊ย จะไปขอสวยน้อยกว่า 1% ทำไม กั้งเจ็บเยอะกว่าอีก สวยกว่า 1% สิ เห็นรูปก้อยตอนก่อนทำใช่ย่อยเลยนะกั้ง อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้