ดู: 2183|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] สอบถามเรื่องทำปากบางครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aek_pro.street เมื่อ 2013-6-22 15:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aek_pro.street เมื่อ 2013-6-22 15:47

ขอสอบถามเพื่อนๆ พี่ น้องๆ ในนี้หน่อยครับ คือ ผมจัดฝันใกล้เส็จแล้วแต่ฟันมันยังเหยินๆอยู่เลย ดูปากยื้นๆ
ถามหมอแล้ว แต่หมอเค้าก็บอกว่ามันสามารถเอาเข้าได้แค่นี้ ก็เลยกลุ้มใจเลย เลยติดอยากจะทำปากบางหรือปากกระจับอะไรทำนองนี้
แต่เพื่อนๆทักกันว่าถ้าทำออกมาระวังหน้าจะเหมือนเกย์ ผมเลยไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรดีกับปัญหานี้
แห๊มมม จะไปกลัวอะไรหละครับ หน้าเหมือนเกย์ เกย์ก็หล่อไม่ใช่หรอ 55555+

เอาใจเราเป็นที่ตั้งดีกว่าครับ ถ้าเราอยากทำแล้วสบายใจก็ทำ สนใจคำพูดคนอื่นมากๆ เราจะจิตตกเอาได้
ยิ่งถ้าทำเสร็จใหม่ๆ ปากมันจะบวมมากก คนอื่นมันจะพูดจะเราใจเสียอะ ต้องอดทนกับมันไป1-2เดือน ถึงจะยุบเต็มที่

แห๊ม แค่นี้ก็หล่อแล้วครับ อ๊ายยยย555555+
แต่ผมมองไม่เห็นปากคุณอะ คุณถ่ายหันข้าง มุมหลบปากแบบนี้ มองไม่ออก
ว่า ฟันมันยังเหยินๆอยู่เลย ดูปากยื้นๆ เป็นยังไง?
ไม่ทำ ก็เหมือนเกย์ อยู่แล้ว
หล่อแล้วววววว อยากได้ตาแบบนี้จัง
เกย์ ทุกคนต้องทำปากกระจับเหรอ....งั้น ณเดช เคน นี่คงเกย์หมดเหง๋
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-23 22:20:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hisosuper เมื่อ 2013-6-22 16:19
แห๊มมม จะไปกลัวอะไรหละครับ หน้าเหมือนเกย์ เกย์ก็หล่ ...

ใช่ครับเดียวนี้เกย์หล่อมาก จนผู้ชายอย่างผมหน้าอุบาทว์ไปเลย
ถ้าทำแล้วออกมาดี แล้วคนอื่นมองว่าเป็นเกย์ผมก็ยอมเป็นเกย์นะครับ แต่ขอเป็นเกย์ที่ชอบผู้หญิงนะ 555+ แต่ปัญหาคือ ผมไม่รู้ว่าถ้าทำปากมาแล้วมันจะช่วยให้ฟันดูเหยินน้อยลงหรือป่าว ดูปากยื้นน้อยลงหรือป่าวคับ รบกวนผู้รู้หรือผู้มีประสบการณ์ช่วยบอกผมที
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-24 21:06:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aummm เมื่อ 2013-6-22 21:15
ไม่ทำ ก็เหมือนเกย์ อยู่แล้ว

นั้นสิครับ ใครๆก็บอก 555+
ไม่ทำก็เหมือนเกย์ครับ
ปากบางถ้าทำพลาดก็อาจทำให้ฟันดูยื่นขึ้นได้นะคะ ต้องถามก่อนว่าตอนนี้ยังติดเครื่องมือที่ฟันอยู่หรือเปล่า เพราะถ้ายังติดอยู่มันทำให้ปากดูยื่นด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้