ดู: 1220|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขอคำแนะนำก่อนและหลังเสริมหน้าอกหน่อยค่ะ ใครพอมีประสบการณ์ช่วยด้วยหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ  คื่อเราได้คิวไปเสริมหน้าอกกับหมอเทพ  วันที่ 17 กรกฏาคม.  เราควรจะใส่ขนาดเท่าไหร่ดี  เราสูง 160 หนัก 45kg ใต้หรือเหนือกล้ามเนื้อค่ะ  แล้วใต้กับเหนือกล้ามเนื้อแตกต่างกันอย่างไร  เรายังไม่มีลูกค่ะ  แล้วเราต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง  แล้วหลังเสริมแล้วนานแค่ไหนถึงจะนวดได้  และเราต้่องใส่เราเซียหรือสปอร์ตบราตอนไหน แล้วนานแค่ไหน  เราถึงจะใสเสื้อในปรกติได้ค่ะ  เป็นกังวลมาเลย  ใครมีประสบการณ์ช่วยด้วยนะค่ะ  
450-500 เลยจ้า ดูมดูม
ใต้กล้ามเนื้อหรือเหนือกล้ามเนื้อไม่ต้องกังวลค่ะ คุณหมอเลือกให้ตามความเหมาะสมของร่างกาย
เตรียมตัวก่อนผ่า - งดอาหารเสริม วิตามิน เตรียมอุปกรณ์ที่ต้องใช้หลังผ่าตัด เช่น แผ่นเจลเย็น ยาทารักษาแผลเป็น เสื้อบราเซียร์ เสื้อกระดุมผ่าหน้าไว้ใส่หลังผ่าตัด
การนวดหน้าอก คลินิกจะสอนนวดค่ะ แต่ละคนเร็ว ช้า อาจต่างกันนิดหน่อยจ้า
มีอะไรก็ปรึกษาได้นะคะ ยินดีจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-21 21:36:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะค่ะ แล้วเราจะทาครีมรักษาแผลเป็นได้ตอนไหนค่ะ  หลังวันผ่าตัดเลยหรือเปล่า  คือพี่อยู่ต่างจังหวัดนะค่ะ  จะไปพักโรงแรมแถวคลินิกคุณหมอร่วงหน้าก่อนหนึ่งวัน  แล้วกี่วันคุณหมอจะตัดไหมค่ะ  เจ็บมาไหมค่ะหลังทำเสร็จ  เขาบอกว่าเหมือนรถสิบล้อทับเลย  ขนาดนั้นหรือเปล่าค่ะ  ตอนนี้เริ่มนอนไม่หลับแล้ว คิดทุกวันเลยกลัวเจ็บ กลัวออกมามีปัญหา กลัวไม่เท่ากัน กลัวมันจะเล็กไป หรือมันจะใหญ่เกิน กลัวสาระพัด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้