เจ้าของ: pattamon01
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกหมอศรัณย์ คร๊ๅ ^[]^ ♥ อินทรามะระ 43 กั๊ฟ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะจองคิวค่ะ บอกหมอหรือเป่าค่ะว่าอยากได้แบบไหนอ่ะค่ะ หรือตามใจหมอค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขอดูรูปปัจจุบันมุมข้างบ้างได้มั้ยคะ อยากรู้ว่าโด่งแค่ไหน แต่เท่าที่เห็นตอนนี้สวยมากกกกก...
สวยมากเลยค่ะ
สวยคะ อยากเห็นรูปอีกอัพลงเรื่อยๆนะ^_^ เอาแบบรูปสดไม่แต่งสี อยากเห็นสันจมูกเราจะไปแก้ที่นี่พอดีเลยกำลังตัดสินใจอยู่
คนเค้าสวยอยู่แล้ว ทำนิดทำหน่อย ก้อสวยเป๊ะ
สวยโด่งขึ้นแบบธรรมชาติมากๆเลยค่ะ เข้ากับหน้ามากๆ
เดิมจมูกเนื้อมากหรือน้อยค่ะ
สวยๆคับ พี่น้องกันคับ ผมเพิ่งทำเมื่อ 24 คับ แต่โอเพ่น ทำพร้อมหน้าผากคับ หนักเอาการ ไว้ดีขึ้นจะโพสให้ดูทีเดียวเลยนะคับ  

แสดงความคิดเห็น

จิงหรือป่าวคะ คุณก็ดูดีมากเลย  โพสต์ 2013-11-25 17:23
สวัสดีค่ะ อยากทราบว่าจองคิวนานไหม๊คะ อยากทำเหมือนกันแต่สอบไป มีคิวต้นกุมภาปีหน้า    อยากสวยปีนี้นะคะ มีข้อมูลแนะนำหน่อยไหมคะ อยากทำมากนะคะ

ตอนนี้ไม่น่าจะนานแล้วน๊า  โพสต์ 2013-11-25 17:23
ทรงสวยมากเลย ปลายสวยด้วย
ของเรายังบวมอยู่เลย TT v TT

สู้ๆ  โพสต์ 2013-11-25 17:23
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลย
สวยมากเลยค่ะ ^^
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-13 01:24:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันี้ล่าสุด หลังผ่านไป 3 เดือนแล้วคร่า 5 5  5+

41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-13 01:27:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้เอาให้ดูแบบชัด ๆ  น๊ะคะ ^^

สวยมากเลยค่ะ >.<
ต้นฉบับโพสต์โดย artkuza เมื่อ 2013-7-28 22:09
สวยๆคับ พี่น้องกันคับ ผมเพิ่งทำเมื่อ 24 คับ แต่โอเพ่น  ...

ขอดูรูปจมูกหน่อยได้มั้ยคับ ตอนนี้ตัดสินใจอยู่ว่าจะแก้ที่ไหนดี พอดีหมอนี้ใกล้บ้าน
ได้ตัดปีกจมูกไหมค่ะ  แต่ทรงสวยมากเรย ชอบอยากได้แบบนี้ต้องบอกหมอยังไงค่ะ แล้วพอจะทรบราคาแก้จมูกไหมค่ะ
ว้าววววว เป๊ะเวอร์เลยค่ะ สวยมากกกกก
พี่ค่ะมีเฟสบุ๊คมั้ยเอ่ยยยยย อยากสอบถาม ขอหน่อยค่ะ

มีคร่า เอาไหม  โพสต์ 2013-11-25 17:24
สวยขึ้นมากๆเลยคะ
สวยมากค่ะ...เข้ากับหน้ามาก ^^
สวยขึ้นมากอ่ะค่ะ หมอทำปลายได้สวยมากเลย
สวยมากจ้า เปลี่ยนไปเยอะเลย ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้