ดู: 1240|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาหน่อยคะจมูกแบบนี้ทำกับหมออะไรดี

[คัดลอกลิงก์]
IMG0200YdCMD.jpg จมูกแบบนี้ทำกับหมออะไรดีคะ ?? ช่วยตอบหน่อยคะ ไม่รู้ว่าจะทำที่ไหนดี ขอหมอดีๆนะคะ
ดูในเว็ปแล้วบุกเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-12 22:51:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nongdean เมื่อ 2013-6-12 06:35
จมูกสวยอยู่แล้วค่ะไม่ต้องทำลดน้ำหน่อยสวยแล้วค่ะ อย ...

มองด้านตรงแลดูเหมือนคนไม่มีดั้งน่ะคะ  อยากทำแบบธรรมชาติคะ ไม่รู้จะทำกับหมออะไร อยากให้พี่ช่วยดูให้นิดนึงนะคะ
จมูกสวยอยู่แล้วค่ะไม่ต้องทำลดน้ำหน่อยสวยแล้วค่ะ อยากทำดูรีวิวที่ชอบไปดูที่คลีนิคว่าสวยไหม
โด่งอยู่แล้วจะไปทำทำไมล่ะ เห็นบ้างคนทำแล้วสวยน้อยเเย่กว่าเก่าอีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้