ดู: 13817|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] กรีดตากับหมอรวงข้าวคะ^^

[คัดลอกลิงก์]
  อยากรีวิวให้เพื่อนดูเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจไปกรีดตาคะ ที่นู๋ทำกับหมอรวงข้าวที่เชียงใหม่คะ เพราะคุนหมอเป็นหมอโรคตาอยู่โรงพยาบาลเอกชนที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่งในจังหวัดเชียงใหม่ แล้วได้ไปเรียนกรีดตาสองชั้นโดยเฉพาะมาจากประเทศเกาหลีทำให้นู๋ตัดสินใจเลือกให้คุณหมอรวงข้าวเป็นคนกรีดตานู๋คะ ตอนทำคุณหมอใจเย็นมากเลยคะ หมอมือนิ่งมาก ตอนทำนู๋บอกหมออย่างเดียวเลยคะว่า  หมอค่าขอสวยๆ 55555+
ก่อนทำคะ

หลังจากทำเสร็จ

ตอนนี้ทำมาได้ประมาณ2-3เดือนกว่าๆละคะ^^

สวยมากคะ ทำมาเท่าไหร่คะ อยากทำเหมือนกัน
แอบเหมือนเจนนี่เลยยยยย ย สวยเชิ่ดมาก  
หมอทำที่ไหนคะ คลินิกอะไร ราคาจ้าา
ในรูปที่3 หมอกรีดหัวตาด้วยหรอคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-10 12:16:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Honeyka เมื่อ 2013-6-9 13:15
ในรูปที่3 หมอกรีดหัวตาด้วยหรอคะ

ใช่คะเปิดหัวตาด้วย หมอบอกจะทำให้ตาโตขึ้น
สวยคะหมอทำสวยๆๆๆ  จิง
ราคาเท่าไหร่หรอคะ แล้วคลินิกหมออยู่ตรงไหนคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ รบกวนแจ้งด้วย สนใจค่ะ
ขอรูปตอนหลับตาด้วยได้ไหมคะ
สวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ รูปสุดท้ายเหมือนเจนนี่เลยค่ะ สวยค่ะ
เพิ่งไปทำมาเมื่อวันศุกร์ทีีผ่านมาคะ รู้ว่าแพง แต่มันก้อคุ้มค่ากะเงินที่เสียนะคะ

อ่านรีวิวของ case ที่มีปัญหาซิคะ เปนทุกข์จิตตกกันขนาดไหน มีเงินก้อแก้ไขไม่ได้

ของดึแล้วถูกก้อมีคะ แต่ถ้าต้องใช้อวัยวะทีีสำคัญในร่างกายไปเสี่ยง คิดว่าคุ้ม ก้อทำเลยคะ

เผื่อสวยคะ
คุณหมอทำที่กรุงเทพมั้ยค่ะ ? หรือต้องไปที่เชียงใหม่อย่างเดียว ราคาเท่าไหร่ค่ะ ? คางสวยมากเลยคะไม่ทราบว่าทำหรือป่าวคะ  ?
คลีนิกที่กรุงเทพมีคะ ลองเข้าไปดูฝีมือคุณหมอ

https://th-th.facebook.com/KoreanEyeByDoctorCome
เคสของหมอสวยทุกคนเลยนะค่ะสวยค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ แต่แอบชอบขนตาปลอมนะ
ใช้ของไรหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้