ดู: 12395|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว Vaser ดูดไขมัน หน้าท้อง ผอมจริงบ่องตงๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stamp77 เมื่อ 2013-6-5 18:13

หลังจากเป็นผู้อ่านที่ดี ขลุกอ่านแต่กระทู้ชาวบ้านอย่างเดียววันนี้ขอมาลงสนามเขียนรีวิวตัวเองบ้างค่ะ อ่านบอร์ดทุกวันอดใจไม่ไหว หอบร่างไปดูดไขมันมาจนได้ก่อนหนี้บอกตัวเองว่ามันแพงท่องไว้ตลอด ไม่ทำ ไม่ทำ ไม่ทำ กลัวเข็ม กลัวเจ็บดูยูทูปเห็นคลิปแล้วน่ากัวเกิ๊น แต่ทำไงได้น้ำหนักมันสวนทางกับความคิดค่ะ น้ำหนักมันเพิ่มขึ้นทุกวันไม่มีแนวโน้มว่าจะลดลงเบย ช่วงนี้เปลี่ยนงานแถวออฟฟิตใหม่ของกินเพียบ เลือกทำVaser เพราะทำแล้วมันลดจริง  แต่บ่องตงๆวิธีที่ดีที่สุดก็คงเป็นออกกำลังกาย ควบคุมอาหารนะคะ แต่เราทำงานไม่มี        
       เวลาออกกำลังกายเลิกงงานก็ดึกแล้วค่ะ กลับบ้านกินข้าว สลบ ชีวิตวนเวียนอยู่แบบนี้เลยต้องมาVaser ทำกับA.พีท 083-2488897 เราทำvaser HD มันคืออัลไล? 555 ตอนพบหมอขอดูเข็มด้วย บ่องตงๆกัวทำแล้วจะมีรอยแผลเป็นมว๊าก ฟังหมอพูดแล้วก็สบายใจขึ้นมาหน่อย ตัดสินใจทำไวมากไม่อยากคิดนานก่อนเข้ามาหาหมอก็คิดอยู่เป็นเดือนแล้ว หมอแอบดุประมานว่าทำแล้วต้องควบคุมอาหารออกกำลังกายนะ อย่าตามใจปากด้วย ไขมันออกได้ก็กลับมาได้ --* นั่งฟังจ๋อยๆคะ

ภาพนี้คือผลของการดูดไขมันล้วนๆนะคะ ไม่ได้ใช้ยาหรือครีมอะไรทั้งนั้นค่ะ

เราทำvaser HD มันคืออัลไล? 555 ตอนพบหมอขอดูเข็มด้วย บ่องตงๆกัวทำแล้วจะมีรอยแผลเป็นมว๊าก ฟังหมอพูดแล้วก็สบายใจขึ้นมาหน่อย ตัดสินใจทำไวมากไม่อยากคิดนานก่อนเข้ามาหาหมอก็คิดอยู่เป็นเดือนแล้ว หมอแอบดุประมานว่าทำแล้วต้องควบคุมอาหารออกกำลังกายนะ อย่าตามใจปากด้วย ไขมันออกได้ก็กลับมาได้ --* นั่งฟังจ๋อยๆคะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

ทำที่ไหร ราคาเท่าไหร่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-5 23:51:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาทั้งตัวไม่กำหนดจุด 160,000 ค่ะ ซื้อคอร์สผ่านเอเจนซีคุณพีทค่ะ 083-2488897 รู้จักจากในเว็บนี้แหละค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ว้าวววว ราคาน่าสน ทั้งตัว เริ่ดง่ะ เจ็บมากไหมเอ่ยยย?  โพสต์ 2013-6-6 10:14
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-10 14:33:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทำไม่เจ็บค่ะ หมอเค้าฉีดยาชาให้ไม่ได้วางยาสลบนะคะ แฟนเราไปรับขับรถให้ กลับถึงบ้านรู้สึกระบมพอสมควรค่ะ มียาแก้ปวดมาทาน
ขอบคุณน้องstamp สำหรับรีวิวนะครับ อย่าลืมใส่ชุดกระชับตลอดด้วยนะครับ เพราะน้องๆบางคนไม่ยอมใส่ชุดกระชับหลังดูดไขมันทำให้เนื้อบริเวณนั้นไม่ค่อยเฟิร์ม แรกๆอาจรู้สึกอึดอัดต้องมีวินัย ความอดทนนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-13 15:11:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนูจะพยายามอดทนค่ะพี่พีท ขันติ ขันติ ขันติ
มีเฟสบุคไหม dermalink ขอหน่อยค่ะเขินไม่กล้าโทร
สนใจค่ะ ไม่มีแผล ไม่พักฟื้น พุง พุง พุง หายไปไหนค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 14:33:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พุงหายลงขวดโหลไปแล้วค่ะ ถ่ายรูปมาด้วยเดี๋ยวลงให้ดูค่ะไว้เตือนใจตัวเองว่าต้องไม่กินมากล่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-25 18:09:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไขมันเจ้าปัญฆาตอนนี้มันลงไปอยู่ในโหลหมดแล้วค่ะคิดไม่ผิดจริงๆที่ทำนี่พูดเลย
เก็บภาพไขมันไว้บ้างป่าวคะมันออกมาเป็นแบบไหน อยากเห็นจัง
มีรอยช้ำเยอะไหมคะเนี่ย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dermalink เมื่อ 2013-7-2 11:50

มีข่าวดีมาแจ้งน้องๆเพื่อนๆที่สนใจดูดไขมันนะครับ ตอนนี้ทาง dermalink มีคอร์สเทรนนิ่งคอร์สดูดไขมันให้คุณหมอ จึงต้องการ Supject ทำโดยอาจารย์แพทย์ผู้สอนนะครับ ราคาพิเศษ เหมา

ต้นแขน ราคา 25000 จาก 40000 บาท
ต้นขา           40000 จาก 80000 บาท

ใครสนใจรบกวนติดต่อพี่พีทด่วนนะครับ 083-2488897
http://www.dermalink-thailand.com/
หาได้หรือยังค่ะคนดูดไขมันเราสนใจนะหมดเขตรึยังคะ
ดีใจด้วยนะคะ ผอมแล้ว;;;;
ถููกมากเลยนะคะราคานี้ พี่เราไปทำมาแพงกว่านี้อีก
ลดลงมาเยอะมากค่ะ ต้องพักฟื้นกี่วันหรอคะ
ดูดไขมันแต่หน้าท้องราค่าเท่าไรค่ะ
เจ็บไหมคะ แล้วทำครั้งนึงลงไปกี่โลคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย dermalink เมื่อ 2013-6-12 17:13
ขอบคุณน้องstamp สำหรับรีวิวนะครับ อย่าลืมใส่ชุดกระชับ ...

หลังหนาทำได้ไหมค่ะ
มีปัญหาไขมันสะสมปีกหลังเหมือนกันค่ะ เครียดเลยแต่ตอนนี้เกบตังทืำนมก่อน
จะมีรอยแผลเป็นไหมคะ ถ้าทำแล้ว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crape เมื่อ 2013-8-23 12:08

ต้องดูดตงจุดไหนบ้างคะ แล้วกี่จุดคะ
เยี่ยมค่ะ ไขมันคลื่นตรงหน้าท้องหายไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้