ดู: 32804|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมอพีรพันธ์ ดีลักษณ์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ขอแชร์ขั้นตอนในการทำหน้าอก โดยเล่าเหตุการณเป็นวันๆ

ตอนนี้ขอแชร์ขั้นตอนในการทำหน้าอก โดยเล่าเหตุการณเป็นวันๆนะคะ ติดตามได้เลยค่ะ

วันที่ 1

..... เมื่อคืนนอนไม่หลับ แอบตื่นเต้นว่าชั้นจะมีนมสวยๆ 555  ตื่นมารีบแต่งตัว พร้อมกับเอาเสื้อติดกระดุมหน้าไปตามที่พี่พยาบาลบอก ... 09.30 ไปจอดรถที่เซนทรัล และก้อเบิกเงินมาจ่ายค่าทำสวย 50,000 บาท ( จริงๆ ราคา 49,900 บาทค่ะ) พร้อมละ คราวนี้เดินไปคลีนิค ( ในกรณีที่ใครเอารถมาเองข่วงเช้า มันจะจอดรถริมถนนไม่ได้นะคะ. แนะนำให้ไปจอดที่เซนทรัล และจอดตรงลานด้านหน้า แถวบริเวณตึกโฮมโปร จะสะดวก แถมร่มด้วยค่ะ)

... 10.00 น. ยื่นบัตร ปชช ทางคลีนิคจะให้เราเซ็นใบรับรองการผ่าตัด เจ้าหน้าที่จะย้ำให้ "อ่าน " อย่างละเอียดและไม่ต้องรีบร้อนเซ็นต์ ทั้งนี้เพื่อ ปย. ทั้งสองฝ่ายนะคะ ควรค่ะ ... จากนั่นก็ทำการจ่ายค่าทำสวย (เงินสดเท่านั้นค่ะ) 49,900 บาท ( แอมเป็น ทรงหยดน้ำ allegan silicone ผิวทราย 350 cc. ) จ่ายเสด ก้อรอเรียกค่ะ ... ตื่นเต้นได้อีก... สักพักพี่่พยาบาลเรียกชื่อ เราก้อลุกตามไป เอาของมีค่าเก็บในล้อคเกอร์ และเก็บกุญแจไว้กะตัวเอง ถอดเครื่องประดับออกให้หมดนะคะ ที่สำคัญกางเกงที่ใสไปควรเปนกางเกงสบายๆ ยืดได้ดี ไม่อึดอัด และถ้ามีกระเป๋าเล็กๆไว้เก็บกุญแจได้จะดีค่ะ แต่ตอนแอมทำ แอมเหน็บไว้ที่ขอบกางเกง 555 เพราะไม่มีกระเป๋าจ้ะ ก้อได้อยู่นะ...

...... เดินขึ้นมาชั้น 2 ทำการถ่ายรูปหน้าอก ตามที่พี่พยาบาลบอก จะมีมุมตามองศาให้ทำการยืนประมาณ 4 -5 จุดค่ะ จากนั้นก้อเข้าห้องคุณหมอ คุณหมอจะคุยเรื่องขนาด โดยก่อนอื่นจะต้องพิจารณาหน้าอกทั้งสองข้างก่อนว่ามันต่างกันตรงไหนบ้าง เช่น สูง ต่ำ เล็กใหญ่ไม่เท่ากันตรงไหนบ้าง เพื่อให้เรารู้จุดอ่อนของหน้าอกแต่ละข้างอย่างละเอียด .... เอิ่ม.. เกิดมาเนี่ย ยังไม่เคยพิจารณาหน้าอกตัวเองนานๆเลยสักที ตลกดี...555 แต่ปัญหาของแอมมันไม่ใช่ขนาดเดิม แต่มันคือ

1. ช่องว่างระหว่างอก ค่อนข้างกระดูก ดังนั้น เป็นไปไม่ได้ถ้าจะให้หน้าอกเราชิดกัน โดยทั่วไป ผญ ต้องการห่างประมาณ 1 ซม. แต่แอมได้ 2 cm. ค่ะ เนื่องจากไม่มีเนื้อจะงัดขึ้นมาเพียงพอ (แอบเซง) อยากจะเอาเนื้อตรงแขนมาโปะจริงๆ นั่นก้อเยอะเกิน นี่ก้อน้อยไป...

2. กระดูกซี่โครงด้านซ้ายใต้ราวนมแอมปูดมากกว่าข้างขวา ดังนั้น เมื่อทำแล้วราวนมด้านซ้ายอาจจะสูงกว่านิดนึง เพราะกระดูกซี่โครงคั่น แอบเซงค่ะ แต่คุณหมอก้อบอกจะพยายามทำเต็มที่ ... จากนั้นก้อเลือกซิลิโคน คุณหมอไม่ให้ติดกังจำนวน cc. แต่แกหยิบมาสองขนาด แล้วบอกลองทาบดูว่าชอบอันไหน มารู้ทีหลังว่า มันคือ ขนาด 300 กับ 350 ส่วนตัวชอบ 350 เพราะดูแล้วไม่มากเกินไป (แอมสูง 164 หนัก 48 ค่ะ) คุณหมอบอกได้เพราะถ้าน้อยกว่า 300 หรือมากกว่า 350 ไม่ได้ เพราะไม่สวยค่ะ (หมอใจดีมาก)

.. มาดูพัฒนาการหน้าอกแต่ละวันกันนะคะ

สวยมากเลยค่ะ ขอให้หายไวๆ นะคะ
เจ็บมั้ยคะ อยากทำเหมือนกัน
สวย เซ็กซี่ดี คับ
ถูกจังที่เลอลักษ์ตั้ง95,000บาทแนะแพงกว่ากันเยอะเลยคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-4 08:55:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Lolokrabi เมื่อ 2013-6-4 05:35
ถูกจังที่เลอลักษ์ตั้ง95,000บาทแนะแพงกว่ากันเยอะเลยคะ ...

คุณหมอพีรพันธ์ ก้อเป็นคุณหมอที่มาจากเลอลักษณ์ค่ะ แยกตัวออกมาทำคลีนิคเอง อยู่ติดกับเซนทรัลรัตนาธิเบศก์ค่ะ
กลมสวยมากค่ะ
สวยมากเลยค่า หายไวๆนะคะ จะรอชมรีวิวเรื่อยๆ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-14 20:56:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดทค่ะ  ตอนนี้หายบวมแล้วนะคะ หน้าอกไม่เจ็บไม่อักเสบละ
เริ่มไปนวดให้นิ่มได้แล้วค่ะ

photo.JPG (132 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ถ้ามีแฟน อยากพาแฟนไปทำ 555+

แสดงความคิดเห็น

เพิ่งเจอพี่คนเเรกที่คิดเเบบนี้ 555  โพสต์ 2014-2-8 09:49
หน้าอกสวยมากค่ะ ผ่านมากี่วันแล้วคะเนี่ย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 23:09:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย leenajung เมื่อ 2013-6-20 16:31
หน้าอกสวยมากค่ะ ผ่านมากี่วันแล้วคะเนี่ย ...

ถ้าตอนนี้ก้อเดือนนึงละคะ ไว้จะมาอัพเดทนะคะ
คลีนิกนี้ได้ข่าวว่าใช้ไหมละลายใช่ไหมค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 18:44:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย poonthongkum เมื่อ 2013-6-26 20:31
คลีนิกนี้ได้ข่าวว่าใช้ไหมละลายใช่ไหมค่ะ ...

ใช่ค่ะ
อยากโทรไปปรึกษาเรื่องทำนม ขอเบอได้มั้ยคะ ตอนนี้อยากทำเหมือนกันค่ะ
คุนหมอมีใบการันตีซิลิให้ดูไหมคะ
ตอนนี้น้องนมเป็นไงบ้างค่ะมาวิวให้ดูบ้างค่ะอยากเห็นความเปลี่ยนแปลงนมในฝัน
สวยมากค่ะ อยากทำบ้างจัง  คุนหมอไม่จำกัดขนาดใช่ไหมค่ะ แบบว่าเราขอ450ได้ใช่มั้ยค่ะถ้าเราต้องการ แต่ราคา49,900ใช่ไหมค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-7 19:01:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย poonthongkum เมื่อ 2013-6-26 20:31
คลีนิกนี้ได้ข่าวว่าใช้ไหมละลายใช่ไหมค่ะ ...

ใช่ค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-7 19:02:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Colazii เมื่อ 2013-8-5 12:51
สวยมากค่ะ อยากทำบ้างจัง  คุนหมอไม่จำกัดขนาดใช่ไหมค่ ...

ขอได้ค่ะ แต่คุณหมอเคาเน้นแบบไม่ใหญ่เว่อร เพราะจะดูเยอะไป แต่ถ้าเราอยากได้ ก้อบอกคุณหมอได้ค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-7 19:04:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-8-5 11:41
ตอนนี้น้องนมเป็นไงบ้างค่ะมาวิวให้ดูบ้างค่ะอยากเห็น ...

ตอนนี้ 8 เดือนกว่าๆละคะ เดวจะหาโอกาสมารีวิวอัพเดทนะคะ
น้องนมสวยจังเลยค่ะ ตอนอยู่บนเตียงผ่าตัด เราต้องใส่กางเกงของทางคลีนิคมั้ยคะ หรือว่าใส่กางเกงตัวเดิมของเราเอง
อัพรูปเยอะ ๆ นะ สวยๆๆๆๆ รอชมความงาม แผลผ่าสวยมั๊ยคะ อยากทำกำลังหาข้อมูล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้