ดู: 13720|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก centrallaserclinic ครบ 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าได้รับรางวัลเสริมจมูก+ตัดปีกฟรีคะ จากการเล่นเกม .. แล้วก็ได้ไปทำที่ขอนแก่น คุณหมอทำฟรีให้หมดเลยได้เอากระดูกหลังหูเอามาเสริมให้อีก ไปแล้วไม่เสียใจคะ เราเป็นคนลำปางนั่งรถไปขอนแก่นถือว่าไกลมากๆ 55 ไม่เสียใจที่ได้ทำกับคุณหมอประทับใจจมูกมากคะ

ก่อนทำ

หลังทำครบ 1 เดือน

สวยมากเลยค่ะ
ทรงสวย สมส่วน รับกับใบหน้ามากเลยค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมากๆ เลยค่ะ สวยมากๆ
ทำกับหมอชื่อไรค่ะ พิดีเรายุใกล้ขอนแก่น ราคาเท่าไรอ่ะ
แอบ มาดูผลงาน Centrallaser Clinic สวยมากเลยครับ
ชอบค่ะ จมูกทรงสวยจัง
สวยมากเลยค่ะ จองคิวนานไม๊ค่ะ
สวยน่ารักเลยค่ะ จมูกเหมาะกับหน้ามากๆ
น่ารักมากค่ะ เปลี่ยนไปเยอะเลย
สวยค่ะ  คลีนิคไหนค่ะ อยากทำบ้างจัง!
5ามครับ มีเสียค่ายาเพิ่มไหมอะ
สวยมว้ากกกกกก งามอิหลี
เรียนขอนแก่นมาสี่ปี ถ้ารู้ว่ามีของดีแบบนี้เจ้จัดนานแบ้ววว
อร๊ายยยย เสียดายตอนนี้มาอยู่ไกลซ๊ะแล้วว
สวยเรียวเล็กเหมือนสาวเกาหลีเลย
สวยอ่าาา ชอบทรงนี้มากเลยยย
ตัวเองได้ทำปากบางไหม ปากสวยจัง
หมอชื่ออะไรค่ะ
สวยมากค้ะ หมออะไรทำให้ค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรค่ะ
สวยมากเลยค่ะ  อิจฉาจังที่ได้ทำฟรี  ขนาดอยู่ไกลแต่ยังไงก็คุ้มค่ะ ถือว่าสวยมากเลย
งามแต้ๆจ้าว ^^
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้