ดู: 5278|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอไหนดี คิวไม่เยอะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ทรงนี้ หมอไหนทำได้บ้างคะ แนะนำหน่อยค่ะ

ที่อยากได้คิวไม่เยอะ อยากทำวันที่ 24 เพราะอาศัยช่วงที่พ่อไป ตปท.
ไม่งั้นก่อดทำตลอดไป  เลยรีบที่จะทำค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ
ทรงนี้น่าจะแนวหมอบุญถิ่น นะครับ

ยังไงรอกูรูท่านอื่นคอนเฟิร์มครับ
แค่อยากจะบอกว่าหมอที่เก่งๆมีหรือคิวจะไม่ยาว
ทรงนี้เคยเห็นหมอชัยสิทธิ์ทำลองปรึกษาดู เน้นโด่งโด่งนะ ส่วนตัวหมอเหลาซิลี่เนียนนะ แต่หมอเก่งเก่งก้อเยอะจนเลือกไม่ถูกเหมือนกันเลย
หมอจรัญ สุขุมวิท35 ทำสวยมาก ไม่โฆษณา แกเป็นอาจาร์ยหมอสอนคณะศัลยกรรมโดยตรง ทำจมูกให้ญาญ่าหญิง ทำสวยจริงๆคนรู้จักทำมาโด่งสวยมากก
หมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์คะ  คิวหมอที่เร็วที่สุด พอมีลงได้วันที่ 13 หนะคะ  เราจองไว้วันที่ 14 ><
จิงๆใจเราก็อยากได้แบบเนยนี่แหละ เตรียมรุปไปให้หมอดูแล้วด้วย พอถึงตอนทำ ก็ไม่ได้เอาให้หมอดู คิดว่าคงไม่มีประโยชน์ เพราะฐานจมูกเดิมเรามันสั้น ถ้าทำจริงๆ คงต้องต่อจมูก คงหมดหลายตังค์ักันเลยทีเดียว ส่วนตัวแล้วทำออกมาคิดว่าพอใจค่ะ เราทำกะหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ค่ะ เข้าไปดูรีวิวได้จ้า
หมอจรัญ สุขุมวิท35 ติดต่อยังไงค่ะ
เราทำกะหมอบุญถิ่นนะ ไม่รู้ทรงเดียวกะที่เธอต้องการรึป่าว เอามาประกอบการพิจารณา เราทำได้สองปีแล้วนะ
รุปเพิ่มเติม แต่ยังงัยก้ขอให้ศึกษาเยอะๆนะค่ะ ขอให้สวยๆ^^"
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 17:12:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกเดิมที่เปงอยุ

แสดงความคิดเห็น

จมูกสวยอยู่แล้วนะเนี่ย ทำที่ไหนอ่า??  โพสต์ 2013-6-6 00:49
เนย เค้าทำจมูกกับหมอคนไหนนะ  ผลงานสวยจริงๆ
หมอยุทธพงษ์ เวิร์ลชามมิ่ง
จมูกญาญาญิ๋งตอนนี้เสริมจากหมอกุศลค่ะ
ไม่ใช่หมอจรัญอย่างแน่นอน
เนยไม่ได้เสริมค่ะ เค้าจมูกโด่งมาก เค้าเหลาจมูกออกค่ะ ไม่ใช่ที่ไทยด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย nunniiy เมื่อ 2013-6-3 17:12

หมอเฉลิม ไม่ก็ md คลีนิค ทำสวยค่ะ ราคา สามหมื่นอัพ
ต้นฉบับโพสต์โดย nunniiy เมื่อ 2013-6-3 17:12

หมอเฉลิม ไม่ก็ md คลีนิค ทำสวยค่ะ ราคา สามหมื่นอัพ
หมอยุทธพงษ์ เวิร์ลชามมิ่ง แนะนำคะ  ทำจมูกหยดน้ำปลายสวย เรียวยาว
โด่งไม่โด่งบอกหมอได้ ทำมาแล้ว จ๊ะ  ไม่เจ็บ  บวมน้อย ...

ราคาทำ  15000  บาท(แก้)  เย็บยกปลาย 5000 บาท
ถ้าขูดสิริโคนแหลวหรือฟิลเลอร์ 5000  บาท  ตัดปีก 5000 บาท
ประมาณนี้คะ

แสดงความคิดเห็น

มีฮัมพ์แต่ปลายตกไม่สวยเย็บยกปลากมันจะขึ้นไหมค่ะไม่อยากเหลาอะค่ะ  โพสต์ 2013-8-25 22:50
หมอสำรวย จรัญ53 ค่ะ หมอใจดีด้วย โทรไปนัดแล้วอีกวันเข้าไปทำได้เลยค่ะ เพราะเคยถามคุณหมออยู่เหมือนกัน
ลองดูคุณหมอสมภพ SP ก็สามารถทำแนวนี้ได้ค่ะ

สวยอยู่แล้วนะครับ
หมอเก่งๆ ที่ไม่ค่อยเปิดตัว และ ราคาถูก มีเยอะค่อยๆดูค่ะ หมอจะฝีมือใกล้เคียงกัน ต่างที่โครงหน้าคนที่ทำ และ ดวงด้วย (เพราะมีผิดพลาดได้) แต่ไม่เยอะ
หมอศรันย์ก้อโอเครนะคะ ทำมาได้3เดือนแล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้