เจ้าของ: ืnewjew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ BB You สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-8 01:12:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืnewjew เมื่อ 2014-9-8 01:14

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืnewjew เมื่อ 2014-9-8 01:14

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืnewjew เมื่อ 2014-9-8 01:12

ขอบคุณทุกคำชมค่ะ

เนื่องจากเราไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านนะคะ
จะบอกรายละเอียดไว้ สำหรับคำถามที่ถามบ่อย
เผื่อมีใครสนใจแล้วเราไม่ได้เข้ามาอ่าน จะได้เห็นค่ะ ^^

เราทำกับคุณหมอชัยรัตน์ ที่บีบียู สาขามหาดไทย
ตอนทีทำเป็นช่วงโปรฯ เปิดสาขาใหม่ 7900 บาท (+ค่ายา500บาท)
อันดับแรกโทรไปสอบถามแล้วพี่ที่คลินิกให้เข้าไป พี่เค้าจะดูทรงจมูกให้ พอดีเราอยู่หอที่ลาดพร้าว ก็เลยนั่งรถไปเลยค่ะ
พูดคุยเสร็จก็วางเงินมัดจำจองคิวเลย เพราะตอนนั้นคิวหมอยาวมาก เรากลัวพลาดช่วงปิดเทอม จอง ก.พ. ได้ทำ 8 พ.ค.
พอใกล้ถึงวันนัด ทางบีบียูจะโทรมาเตือนเราล่วงหน้า 1 วันค่ะ
พี่ที่นั่นพูดจาดี ตอนทำไม่เจ็บ ตึงหน้านิดหน่อย เพราะยังไม่ชิน มีห้องพักให้นั่งทำใจ แอร์เย็นสบายค่ะ พาเพื่อนไปรอได้
หลังทำ 7 วัน มีนัดดูจมูก ก็ไปให้พี่เขาดู แป๊บเดียวก็เสร็จแล้วค่ะ

**เราทำเสร็จบ่าย คืนแรกปวดจมูกนิดหน่อย กินยาที่หมอให้มา ประมาณ 10 นาที ก็หายปวด คืนต่อมาไม่รู้สึกอะไรแล้วค่ะ บวมเต็มที่ในวันที่ 3
วันที่ 4 เราแกะพลาสเตอร์ที่ปิดจมูกแล้วค่ะ เพราะต้องออกนอกบ้าน (ใช้ผ้าปิดจมูก)

กินน้ำใบบัวบกวันละ2ขวด กินจนเอียนเลยค่ะ เกลียดน้ำใบบัวบกไปอีกนานเลย 5555
ประคบเย็น 3-4 วัน ทุกเวลา ยกเว้นเวลาหลับ แต่เราไม่ได้ประคบร้อนนะคะ ตอนนั้นมันยุบแล้วก็เลยลืมนึกถึงเรื่องประคบร้อนไปเลย

ใครมีคำถามนอกเหนือจากนี้ ถามทิ้งไว้ได้นะคะ ยังไงถ้าเราเข้ามาแล้วจะตอบให้ค่ะ ^_____^ เข้าใจว่าผู้หญิงอยากสวยค่ะ
สวยอ่าชอบมาก
ดูดีสมกับราคา เหมาะกับเจ้าตัวมากๆจร้า
น่าสนใจมากๆเลยค่ะ ราคาโอมากๆ
หน้ามีมิติขึ้นมากเลย
สวยเป๊ะขึ้นเยอะเลยคร่าา
จมูกโด่งเป็นสัน สวยขึ้นๆ
น่ารักมากๆเลยคร่า กลับมากอัพอีกนะค่ะๆ
สวยเลย ดูเป็นธรรมชาติมาก
สวยเลยจ้า เข้ากับหน้ามากๆ ซิลิโคนของอะไรอะ
จมูกสวย บอกหมอว่าอะไรค่ะ มีแบบไปไม๊   
สวยขึ้นมาก ไงกลับมารีวิวให้ดูอีกนะค่ะ จะรอ
138#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-11 23:52:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kinja ตอบกลับเมื่อ 2014-10-4 14:49
จมูกสวย บอกหมอว่าอะไรค่ะ มีแบบไปไม๊

ไม่มีแบบไปค่ะ
วันที่เข้าไปจองคิว จะมีคนคอยให้คำแนะนำ ว่าจมูกเราทำได้แค่ไหน อะไรมาณนี้ค่ะ
โหหห ดูดีขึ้นเลยค่า
แถมหอพักเราอยู่ซอยเดียวกับ
BB you สาขาซอยมหาดไทยเลย

ปล.ถามเจ้าของกระทู้นิดนึงค่า ว่า
ซิลิโคนของอะไรคะ บิดได้รึเปล่าเอ่ย
ขอบคุณมากค่าาา

แสดงความคิดเห็น

อยู่ใกล้งั้นเข้าไปคุยกับพี่ที่คลินิกเลยค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาดูนะคะ แต่ถ้ายังไม่มั่นใจ ยังไม่ต้องทำก็ได้ ลองศึกษาดูก่อนค่ะ ^___^  โพสต์ 2014-11-27 02:58
ดูดีมากคะ หน้าดูเด่นสวยขึ้นเยอะ
เป๊ะขึ้นเยอะเลยอะ สวยขึ้นๆๆๆๆๆๆๆ
สวยคะ เราก็อยากได้จมูกทรงประมาณนี้ละ
คุ้มค่ากับราคา สวยและเหมาะกับคุณมากๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nonames เมื่อ 2014-11-7 20:31

ทำแล้วสวยขึ้นเยอะเลยนร้า น่ารักเลยละ :)
lสวยขึ้น ดูน่ารักแบบใสๆ
ปลายพุ่งดีจัง ทำแล้วน่ารักคะ
น่ารักดีคะ ชอบคะดูเข้ากับหน้า
ทำแล้วสวยเยี่ยมมากๆเลยคะ
สวยเลยคับ น่ารักมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้