เจ้าของ: ืnewjew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ BB You สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกแล้วเป๊ะขึ้นเยอะเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยนดี สวยเลยเนอะ

คะแนน

1

สวยมากเลยคะ จมูกสวย
แค่เสริมจมูกสวยเปลี่ยนมาก
สวยขนาดนี้ ทำมาเท่าไหร่ หมอท่านไหนคร่าา

แสดงความคิดเห็น

7900 หมอชัยรัตน์ค่ะ  โพสต์ 2015-3-14 03:07
น่ารักค่ะ ทำมาเท่าไหร่ อยากได้รายละเอียดคร่าา

7900 โปรฯ เปิดสาขาใหม่ มหาดไทยค่ะ (ราม65, ลาดพร้าว122)  โพสต์ 2015-3-14 03:06
สวยขึ้นเยอะเลย มีรูปหลังทำไม๊ค่ะ บวมไม๊ 2-3 วันแรก

บวมไม่มากค่ะ เราประคบทั้งวันเลย บวมมากสุดในวันที่3 (บวมไม่มากนะคะ) วันที่4 ยุบ ออกไปข้างนอกบ้านแล้วค่ะ ^___^  โพสต์ 2015-3-14 03:05
โด่งมากเลย สวยมากๆ
ส่วนตัวสนใจ บีบี เหมือนกัล จมูกสวยมากๆ
สวยมากๆคร้า ดูดีขึ้น เริ่ดค่ะ ^^
สวยดีค่ะ แต่เหมือนจะโด่งไปหน่อย
สวยขึ้นทันตา น่ารักขึ้นทันที >///<
หน้าเปลี่ยนดูมีมิติเพิ่มมากขึ้นน่ะค่ะ สวยค่ะ
ดูดีค่ะ สวยขึ้นเลย
น่ารักจร้า น่าทำมากๆ ทำมาเท่าไหร่เอ่ย
แค่เสริมจมูกหน้าเปลี่ยนไปเลยน้าาา
สวยเลย หน้าเปลี่ยน ชอบมาก
โดยรวมสวยมากเลยค่ะ ชอบจมูกมากๆ
เสริมจมูกเปลี่ยนไปมากๆ ดูดีมากเลย
จมูกสวยอะ โด่งเป็นสัน เข้ากับหน้ามาก อยากทำบ้างเลย
สวยใสมากค่ะ เริ่ดมากๆ เปลี่ยนลุคเลย

คะแนน

1

ชอบมากค่ะ เสริมแล้วหน้าสวยมากเลย

คะแนน

1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Goodmornings เมื่อ 2015-4-27 23:05

ทำได้โด่งจังค่ะ สวยมากเลยจมูก

คะแนน

1

ทำแล้วสวยเลย เปลี่ยนลุคมากๆ

คะแนน

1

เปลี่ยนไปเยอะ ทำแล้วสวย โชคดีมากมาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้