ดู: 29653|ตอบกลับ: 292
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ BB You สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืnewjew เมื่อ 2013-5-31 13:35

รูปถ่ายเมื่อครบ 2 สัปดาห์นะคะ ตอนนนี้3สัปดาห์แล้ว จมูกไม่มีปัญหาอะไรค่ะ

เสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยนดี สวยเลยเนอะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยนดี
เสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยนดี
7900 ออกมาสวยมากเลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลย
สวยค่ะ กำลังจะไปทำที่ bb you เหมือนกันเลย
เสริมแล้วดูดี โชคดีจังเลยจ้าาา
สวยจังเลยนะคะ จขกท เสริมมานานยังคะ
พูดคำเดียวเลย สวย เปลี่ยนไปเยอะนะคะ ชอบมากเลย
หมอเก่งนะ ทำแล้วเข้ากับหน้าดีจัง สวยขึ้นมากเลย
สวยนะ เสริมมาหน้าเปลี่ยนไปเลย
หน้าเปลี่ยน สวยเลยเนอะ
จมูกได้รูปสวย มองด้านของก็โอเค
เสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยนดี สวยเลยเนอะ
สวยมากๆเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลย
สวยอะคะ เสริมมาแล้วใช่เลย โชคดีมาก
จมูกทรงอะไรค่ะ คุณหมอประจำสาขาไหน
เปลี่ยนเป็นสาวสวยเลย ^^
ดูดีจังเลยคร่าา คุณหมอเก่งจิงๆ
เปลี่ยนลุคเลย ชอบจมูกคะ
สวยขึ้นเยอะเลย
ถ้าเสริมจะสวยแบบนี้ไม๊นะ
ว๊าววว น่ารักนะคะเนี่ย จมูกสวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้