ดู: 6371|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] vaser Aplus คลีนิกค่ะ ตื่นมาหนาท้องยุบเลยทันที

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราเป็นอีกคนหนึ่งค่ะ ที่คอยติดตามเพื่อนๆในเวปดั้งโด่ง ศึกษามาหลายคลีนิกเหมือนกัน มาเจอที่เอพลัส ยูเนี่ยนมอลล์นี่ล่ะค่ะ ลดจริงๆ ใช้วิธีดมยาน่ะค่ะ ตอนแรกก็กลุ้มใจค่ะหน้าท้องเยอะมากเนื่องจากมีลูกมาแล้ว 3 คน ทำัยังไงก็ไม่ยุบซะที เข้าสถาบันลดน้ำหนักก็หมดเงินไปเป็นแสน แต่ก็ลงไม่กี่กิโลเองค่ะ เสียดายเงินและท้อมากๆ พอดีมาเห็นเพื่อนๆ ที่ดูดไขมัน เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ ไม่เจ็บเลยน่ะค่ะ เพราะหลับสนิทค่ะ ตื่นมาพุงหายไปเลยค่ะ ส่วนเจ้าหน้าที่ บ่องตง ดูแลดีมากๆค่ะ ดูแลจนกระทั่งฝื้นเลยค่ะ ให้10 คะแนนเลยค่ะ ทั้งทีมแพทย์เลย ประทับใจมากๆ ดูภาพกันเลยน่ะค่ะ ไม่มีการตกแต่งภาพใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-30 15:52:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นมั้ยค่ะ หน้าท้องที่อ้วนๆ ยุบไปเลยทันที ไขมันโดนกำจัดออกไป 6200 ซีซี ค่ะ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ ค่าเสียหายครั้งนี้ 150,000 บ.ค่ะ แต่ถูกใจค่ะ
สุดยอดเลยค่ะ
หายเร็วๆนะคะ ยุบลงไปพริบตาเลย
ถ้ามีเงินก็น่าทำอยู่นะ
ดีใจด้วยนะค่ะ...ท้องย้วยเพราะมีน้อง ย่นอิกด้วย อยากได้หน้าท้องแบนๆกลับคืนมาแต่ราคาสู้ไม่ไหวค่ะ คงต้องใช้สเตย์รัดต่อไป
โห ยุบเลยค่ะ สุดยอด
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-31 13:12:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคอมเมนต์น่ะค่ะ อยากบอกว่่าตอนนี้ดีใจสุดๆค่ะ ช่วงนี้ต้องดูแลใส่ผ้ารัดไว้ค่ะ เพื่อให้สัดส่วนเข้าที่โดยเร็วสุดค่ะ เหลือแต่เนื้อย้วยๆค่ะ ว่าจะตัดหนังหน้าท้องเป็นรายการต่อไปค่ะ เอาทีละเสต็ปค่ะ
อยากเห็นภาพตอนยืน เหมือนภาพก่อนทำนะค่ะ อยากทราบว่ามันย้วยน่าเกลียดมั๊ย สนใจมากค่ะ ขอบคุณค่ะ
โอ้ว!..หาข้อมูลอยู่ค่ะหยากทำมากๆ..หน้าท้องและต้นแขน.. เยอะมาก..ติดที่เป็นความดันสูง..ไม่รู้หมอจะทำให้ไหม๊?..แล้วมาอัฟให้ดูตอนเข้าที่ด้วยน่ะค่ะ..จะรอดู..ขอบคุณค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-12 17:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มาอัพรูปให้ดูน่ะค่ะ แต่สภาพยังย้วยๆอยู่ค่ะ เนื่องจากว่าอ้วนมากๆ แต่ก็พอใจในระดับนี้ค่ะ เพราะรู้ว่าคงไม่กลับไม่ตึงเหมือนสาวๆแน่นอน แต่ยังไงก็ดีใจค่ะ รอการฟื้นตัวและเข้าที่ค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-12 17:41:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปนี้ได้ 2 สัปดาห์ค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-12 17:56:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

นี่รูปเปรียบเทียบให้ดูน่ะค่ะ
ลดลงเยอะมากเลยคะ ดีใจด้วยคะ
ดีใจด้วยค่ะและถ้าเป็นบริเวณก้นสามารถจะทำได้มั๊ยค่ะก้นใหญ่มากค่ะขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย supapit2222 เมื่อ 2013-6-12 17:56
นี่รูปเปรียบเทียบให้ดูน่ะค่ะ

แบบนี้น้ำหนักก็ต้องหายไปด้วยสิคะ หายไปกี่กิโลคะ ถามได้มั้ย
ต้นฉบับโพสต์โดย supapit2222 เมื่อ 2013-5-31 13:12
ขอบคุณทุกคอมเมนต์น่ะค่ะ อยากบอกว่่าตอนนี้ดีใจสุดๆค ...

ทำไมต้องตัดหนังหน้าท้องอีกเหรอคะ มันแยกกันเหรอ นึกว่าดูดอย่างเดียวก็ได้ น่าสนใจมากๆ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-15 19:49:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สามารถดูดได้ทั้งตัวเลยค่ะ ส่วนการตัดหนังหน้าท้องคงต้องรอสักพักค่ะ ทำใจก่อนค่ะ ตอนนี้อยากลองดูดไปก่อนดูค่ะ ว่าจะลดลงสักเท่าไหร่ เพราะแผลตัดหนังหน้าท้องค่อนข้างใหญ่ค่ะ ต้องพักฟื้นนาน  
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-15 19:52:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้ำหนักก็ลดลงนิดหน่อยค่ะ 3 กก. เพราะว่าไขมันค่อนข้างเบาค่ะ แต่ว่าช่วงนี้ไม่ค่อยอยากทานอะไร ต้องควบคุมน้ำหนักกับกาีรรับประทานอาหารด้วยค่ะ ไหนๆก็เสียเงินไปดูดไขมันมาแระ  
จกท อึดจังเลยค่ะ ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-15 20:26:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ำกำลังช้อปปิ้งหาซื้อเสื้อผ้าชุดใหม่ ไซส์ใหม่อยู่ค่ะ เหนื้อยเหนื่อยค่า 555 ทำอะไรที่เรามีความสุขก็ทำไปเถอะค่า...
หย่อนเยอะอยู่นะคะ  ระวังทำใจก็ทาครีมกระชับไปพลางๆก่อน พอทำใจได้ก้อตัดเลยค่ะ รอดูๆ
สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย supapit2222 เมื่อ 2013-5-30 15:52
เห็นมั้ยค่ะ หน้าท้องที่อ้วนๆ ยุบไปเลยทันที ไขมันโดน ...

แพงมากคะ สำหรับเรา เราอ้วนอยู่นะ แ่ต่เราไม่ค่อยมีตังค์อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้