เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก หมอชัยรัตน์ BB YOU Clinic ครบ1เดือน20วัน

[คัดลอกลิงก์]
จมูกโด่งมากเลย บอกคุณหมอว่ายังไงหรอค่ะ
สวยคะ สนใจ บีบี เหมือนกันกำลังศึกษาอยู่ :)
เสริมแล้วน่ารักมากเลยคับ
สวยมากคะ คุณหมอรับแก้จมูกรึป่าวค่ะ
น่ารักชอบจมูกสวยดี
ยุบแล้วปลายพุ่งมาก อยากเห็นรูปปัจจุบันจัง
สวยและน่ารักจมูกแมทกับหน้าดีคะ หน้ามีมิติขึ้นจิงๆ
ทำมาเท่าไหร่หรอคะ ทำที่สาขาไหน
น่ารักมากๆจ๊ะ ดูดี
จขกททำสาขาไหน จมูกสวยดีนะ
มีมิติเข้ากับหน้า โอเลย
สวยเข้ากับหน้าที่สุดเลย
สวยเลยจ้า ทำแล้วหน้าคมดี
สวยมากค่ะ ทรงเข้ากับรูปหน้าเลย
หน้าคมมากเลยจ้า สวยๆ
สวย เข้ากับใบหน้ามากๆเลยครับ
จมูกสวยมากคร่าาา รีวิวเรื่อยๆนะค่ะ
ดูดีทั้งหน้าตรงและด้านข้าง โชคดีจิงๆ
คุณหมอประจำอยู่สาขาไหนหรอค่ะ
ดูเข้าดูเหมาะกับหน้า
สวยขึ้น ชอบเหมาะกับหน้า
สวยค่ะ ซิลิโคนจมูกนี้ซิลิโคนอะไรหรอ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ ชอบจมูก
ว๊าว เข้ารูปแล้วสวยเลยค่ะ ตามมาจากกระทู้แรก
สวยน่ารักดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้