เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก หมอชัยรัตน์ BB YOU Clinic ครบ1เดือน20วัน

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ จมูกเหมาะกับใบหน้าดี
จมูกเป็นสันปลายพุ่งสวย ทำให้หน้าดูมีมิติขึ้น
จมูกสวยดีนะค่ะ ทรงก็เหมาะกับหน้าม๊ากมาก
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ รอคิวนานไหมค่ะ
สวยค่ะ สนใจที่นี่เหมือนกันกำลังดูๆอยู่
จมูกสวยโด่งสวยดีคะ
หน้าเปลี่ยนคะ ดูคมมีมิติสวยเลย
จมูกสวยคับ ทำแล้วน่ารักขึ้น
สวยนะ เสริมแล้วหน้าชัดเด่นขึ้นเยอะ
สวยมากเลยจร้า ทำแล้วออกมาดูดีมากๆเลย
สวยมากๆเลยจร้า
จมูกสวย ทำแแล้วน่ารักขึ้นเยอะเลย
จมูกโด่งสวยๆมากเลย สวยเหมาะกะตะเองมาก
จมูกสวยทำแล้วสวยขึ้นมากเลย
สวยค่ะ #จองคิวโดยตรง  ปากกระจับ ตาสองชั้น หมอโอ๋ ธนพันธ์ โทร 086-3886428 ไลน์ yuminmakeover ยูมิน เลขาหมอโอ๋ค่ะ
จมูกโด่งมากเลย
สวยเลยคร่า ราคาประมาณเท่าไหร่อะค่ะ
ทำกับหมอเจี๊ยบเหมือนกัน แต่ไม่ชอบ ปลายไม่สวยเลย จะไปแก้ละ นอย เห็นเกือบทุกเคสละเปนเหมือนกันหมด 5เต็ม 10
สวยคร่า  ดูน่ารักขึ้นเยอะเลยอะ
สวยเหมาะกับหน้าดีคะจมูก
จมูกสวย ดูดีมากเลยคะ
ทำมาเท่าไหร่คร่า สวยดีนร้า
ยุบแล้วจมูกสวยปลายพุ่งมากๆ
สวยคะสวย หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลย
ทำให้หน้ามีมิติขึ้นดี สวยโอเคเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้