เจ้าของ: LittleBunnie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก หมอชัยรัตน์ BB YOU Clinic ครบ1เดือน20วัน

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักขึ้นเยอะเลยนะ หลังทำบวมไม๊คะ พักฝื้นประมาณกี่วัน
เราว่าหน้าคมขึ้นเยอะเลย ทำมาเท่าไหร่จร้าา
หน้าคมดูสวยเลย น่ารักขึ้นด้วย
ทำมาแล้วสวย ทำมาเท่าๆไหร่ สาขาไหน
สวยดีคะจมูก เข้ารูปแล้วทรงสวยมาก
สวยหน้าคมขึ้น
ทรงดูดี เข้ากับหน้าดี ไม่มีปัญหาไรใช่มั๊ยค่ะ
ซิลิโคนอะเมกา แข็งหรือนิ่มคะ ทำมาแล้วสวยมาก
ปลายพุ่งดีนะ เสริมมาสวยโอเคมากจ้า
ปลายนี้เรียกทรงอะไรค่ะ สวยขึ้น
ทำที่นี่สวย ธรรมชาติมุกคน ชอบๆ
น่ารักขึ้นแบบบมากๆ คุ้มค่ามากๆ
เสริมมาแล้ว สวยหน้าแบบว่าน่ารักขึ้น
สวย ราคาไม่สูง ดีค่ะ
โด่งขึ้นนร้า เข้ากับหน้าสุดเลยจ้า
สวยคะ จมูกโด่งปลายสวย
น่ารักขึ้นแบบเยอะมาก
ใบหน้าดูคมสวยเลย เสริมแล้วรวมทั้งหมอนี้เท่าไหร่
สวยดีจ้า ราคาเท่าไหร่
เสริมมาแล้วสวย ดูคุ้มค่าดีคะ
สวยเลยนะคะ เสริมจมูกมาแล้วปัง
ที่บีบี ทำจมูกสวย และดูปลอดภัยมากจ้า
ทำมาเป๊ะขึ้น จมูกโด่งพุ่งดีนะ
เสริมมาก็น่ารักไปอีกแบบนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้