เจ้าของ: jung_soi5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางแบบเย็บด้านใน มาดูกันวันต่อวันเลยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-7-5 23:50:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ทำตากะหมอชลทิศนะ ราคาสูงที่สุดด้วย แต่ก็ใช่ว่าจะดีที่สุดอ่ะคะ ต้องพกดวงด้วย50:50 ตาเราข้างนึงเฟอเฟคอ่ะ แต่อีกข้างมันเป็นรอย บอกตรงๆไม่แฮปปี้เลย
2#
โพสต์ 2013-7-5 23:52:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเจ้าของกระทู้เป็นไงบ้างคะ ยังตึงๆอยู่รึป่าว จะเห็นรอยแผลไหมคะ อยากทำแต่ก็กลัวรอยแผลเป็นบนปากสุดๆ
3#
โพสต์ 2013-7-6 00:39:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-6 00:12
จิงที่สุดเบย ศัลยกรรมหมอคนเดียวกันใช่ว่าจะสวยเหมื ...

ตาเราเคยทำครั้งแรกที่ยันฮีคะ ก็โอเคคะ 2ชั้นแบบพอดี แค่อยากแก้ตรงที่หางตามันตกอะคะ และอยากได้แบบตาโตขึ้นอีกหน่อย สรุปไปหาหมอชลทิศคะ หมอแกน่ารักดีนะคะ แต่ราคาแอบแพงเนอะ ราคามันก็มี3 ระดับ เราเลือกแบบแพงสุดอ่ะ เพราะทางคลีนิค บอก ไม่ช้ำ ไม่บวม ไม่มีรอยแผล และก็สรุป คือ ตาเราบวม ช้ำ ประมาณ 10 กว่าวัน แถมรอยแผลกลางตาข้างนึงมา และชั้นตา2ข้างมะเท่ากัน(โอเคไม่ซีเรียสคะ ใช้เทคนิคแต่งตาช่วยได้ แต่ไอ้รอยแผลที่ตาอีกข้างนี้สิ มันเห็นชัดมากเวลาหลับตา กระพริบตา แอบเซ็งอ่าคะ   คนไม่สนิท(ซะส่วนมาก) ชอบถามว่า ไปทำตาที่ไหนมาคะ?เท่าไหร่คะ? แต่ก็นะ การศัลยกรรม ต้องพกดวงด้วยคะ จมูกกะตาเราเลือกหมอที่แพงที่สุดละนะ แต่ใช่ว่าจะดีที่สุด อิอิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

4#
โพสต์ 2013-7-6 00:43:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนเรื่องปาก เราเคยจองคิวหมอภูละคะ หมอแกทำสวยจริงคะรูปทรงปาก แต่แอบหวั่นๆเรื่องรอยแผลบนริมฝีปากแบบด้านนอก เลยยกเลิกไป ตอนนี้ก็เล็งๆหมอ จำนงค์ รังสิตคลอง2 ดูๆเหมือนแกจะเย็บด้านใน ตอนนี้ก็กำลังศึกษาเรื่องปากกระจับอย่างเต็มที่คะ สู้ต่อไป ทาเคชิ!!!
5#
โพสต์ 2013-7-17 22:51:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-17 07:44
ตอนนี้ยิ้มแล้วไดรูปปากแบบนี้คะ เริ่มหายตึงปากล่างแ ...

พอใจกับปากใหม่กี่%คะ ได้ดั่งใจไหมเอ่ย ในรูปปากดูสวยมากๆเลยจ้าาาาาาา เรายังลังเลหมอจำนงค์อยู่เลยยยยยยยยยยยยย. กลุ้มใจจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้