เจ้าของ: jung_soi5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางแบบเย็บด้านใน มาดูกันวันต่อวันเลยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-2 22:24:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย elening_16 เมื่อ 2013-7-2 16:29
รบกวนขอไลน์เจ้าของกระทู้ได้มั้ยคะ พอดีทำมาเหมือนกั ...

Line: jung_soi5 คะ
ถ้าหาไม่เจอโทรมาก็ได้คะ 0846601616 ถ้าเรื่องศัลยกรรมยินดีพูดคุยจร้า//กุ้ง
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-2 23:05:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปเก่าที่แต่งเต็มยศของเค้ากับรูปปัจจุบันที่แต่งปกติสบายๆ บอกได้เลยว่าศัลยกรรมเปลี่ยนเราได้จิงคะ

ส้มเป็นคนชอบดื่มน้ำมากๆค่ะ ชอบทาโลชั้น บำรุงผิวหลังอาบน้ำ และก็ก่อนนอน
ที่สำคัญ ตอนออกแดดหรือนั่งหน้าคอมนานๆ ลืมไม่ได้เลยที่จะทาครีมกันแดด
บอกตงๆไม่ได้กินยาหรือฉีดสีผิวใดจ้า,,,,,^^

แสดงความคิดเห็น

อิจฉา  โพสต์ 2013-7-4 00:05
เสริมจมูกได้ 3เดือน ทำปากได้ไหมค่ะ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-4 00:04:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย arty3 เมื่อ 2013-7-3 02:01
เสริมจมูกได้ 3เดือน ทำปากได้ไหมค่ะ

ทำได้คะ เพราะตอนที่กุ้งไปทำปาก เพิ่งทำจมูกมาได้แค่เดือนเดียวจร้า
รอดูปัจจุบันนะคะ
เหลือแต่จัดฟัน แก้ไขคางไม่ได้รูป จัดให้ฟันสวยเรียง จะสวยเลยค่ะ ตามมาคือแก้จมูก เพราะอันนี้เป็นสันเห็นขอบสันชัดไปค่ะ และทำตายกหางตาแก้ไขตาตกค่ะ จะสวยเลย

อีกอย่างขอแนะนำนิดนึงค่ะว่า การแต่งหน้าก็ช่วยแก้ไขรูปหน้าเราได้ อย่าไปตามแฟชั่นมากจนลืมคำนึงถึงโครงหน้าเราเองค่ะ เช่น คอนแทคเลนส์สีจัดจ้าน บิ๊กอาย กรีดตา คิ้วเหลี่ยมเข้มชัด อันนี้มันมีครบทุกอัน จนไม่รู้จะเอาอันไหนเด่น อันไหนด้อย จนดูเหมือนคนแต่งหน้าไม่เป็น ดูเลอะเทอะไปหมด ไม่ได้ตำหนินะคะ แนะนำค่ะ เพราะอยากเห็นคนสวยแบบไม่ขัดตาแล้วดูดีมีราคาน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กุ้งทำตามที่พี่แนะนำแล้วนะจร้าตอนนี้หัดแต่งหน้าแบบผู้ดี มีแต่คนชม  โพสต์ 2014-7-2 01:04
ตาถ้าเก็บเงินถึงทำหมอชลธิศน่าจะดีกว่าค่ะ แกมีเทคนิคเติมไขมันใต้ตา ตาจะดูอิ่มและเด็ก ยังไงลองโทรสอบถามราคาดูค่ะ ราคาสูงพอตัว แต่ทำแล้วจะดูเด็กลงอีกสิบปี ^^ สู้ๆค่ะ
ทำไมพี่น่าเรียวมาก เหมือนทำคางเลยค่ะ สวยมาก
เป็นธรรมชาติดีค่ะ
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 23:34:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mooyang39 เมื่อ 2013-7-4 00:55
เหลือแต่จัดฟัน แก้ไขคางไม่ได้รูป จัดให้ฟันสวยเรียง  ...

เรื่องจัดฟันนี้คิดว่าจะทำแน่นอนคะเพราะมีแต่คนแนะนำให้ไปทำ
ส่วนจมูกก่ำกึ่งคะ ส่วนตัวคิดว่ามันเห็นสันชัดมากไปเหมือนกันแต่ติดตรงที่เป็นภูมิแพ้คะ ตอนทำนี่ก็เกือบแย่
ส่วนเรื่องตานี่มันเป็นปัญหาชีวิตเบย ฮ่า อันนี้ขนาดทำแล้วนะคะ กำลังคิดจะไปแก้กับคุณหมอชลธิต คะแต่แพงจุงเบย

การแต่งหน้านี่น่าจะแก้ยาก555 เพราะมันเป็นศิลปะ 55555 ยังงัยจะพยายามนะคะ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 23:36:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-7-4 01:30
ตาถ้าเก็บเงินถึงทำหมอชลธิศน่าจะดีกว่าค่ะ แกมีเทคนิ ...

มีคนแนะนำมาเหมือนกัน เก็บตังค์อีกนานเบย มานเกือบแสนเบย เส้าจุง
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 23:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sompuinun เมื่อ 2013-7-4 11:29
ทำไมพี่น่าเรียวมาก เหมือนทำคางเลยค่ะ สวยมาก
เป็นธรร ...

มุมกล้อง+ จมูก แน่ๆเบย
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 23:41:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ปากเริ่มยิ้มได้มากขึ้นคะ แต่ยังดูดน้ำจากหลอดไม่ได้นะคะและยังชาปากล่างเหมือนเดิม

89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 23:45:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ณ จุดนี้. อยากแก้ตาที่สุดเบย โอ้ย!! งึดใจแท้55
อยากทำกับคุณหมอชลธิศ ที่สุด แต่ราคามันดูเหมือนจะสูงเกินคนธรรดาอย่างเราไปนิดนุง
กุ้งจะกลับไปแก้ตากะหมอเกมส์ดีมั้ยคะ
เราก็ทำตากะหมอชลทิศนะ ราคาสูงที่สุดด้วย แต่ก็ใช่ว่าจะดีที่สุดอ่ะคะ ต้องพกดวงด้วย50:50 ตาเราข้างนึงเฟอเฟคอ่ะ แต่อีกข้างมันเป็นรอย บอกตรงๆไม่แฮปปี้เลย
ปากเจ้าของกระทู้เป็นไงบ้างคะ ยังตึงๆอยู่รึป่าว จะเห็นรอยแผลไหมคะ อยากทำแต่ก็กลัวรอยแผลเป็นบนปากสุดๆ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-6 00:09:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Beerjc เมื่อ 2013-7-5 23:52
ปากเจ้าของกระทู้เป็นไงบ้างคะ ยังตึงๆอยู่รึป่าว จะเห ...

ปากล่างตึงคะ
เจ็บนิดๆเวลาหุบปาก
เวลานอนจะเซ็กซี่มากกกกกปากเจ่อตลอดๆ
แต่ไม่เห็นแผล100% คะ อันนี้คงเป็นศัลยกรรมที่ชอบที่สุดหลังจากผิดหวังมาทั้งตาและจมูก

แผลจะยุด้านในปากทั้งหมดคะ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-6 00:12:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Beerjc เมื่อ 2013-7-5 23:50
เราก็ทำตากะหมอชลทิศนะ ราคาสูงที่สุดด้วย แต่ก็ใช่ว่า ...

จิงที่สุดเบย ศัลยกรรมหมอคนเดียวกันใช่ว่าจะสวยเหมือนกันทุกคน
เล่ารายละเอียดเรื่องทำตาให้ฟังบ้างได้มั้ยคะ ถือว่าเอาบุญกับคนงบน้อยแต่อยากสวย55
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-6 00:12
จิงที่สุดเบย ศัลยกรรมหมอคนเดียวกันใช่ว่าจะสวยเหมื ...

ตาเราเคยทำครั้งแรกที่ยันฮีคะ ก็โอเคคะ 2ชั้นแบบพอดี แค่อยากแก้ตรงที่หางตามันตกอะคะ และอยากได้แบบตาโตขึ้นอีกหน่อย สรุปไปหาหมอชลทิศคะ หมอแกน่ารักดีนะคะ แต่ราคาแอบแพงเนอะ ราคามันก็มี3 ระดับ เราเลือกแบบแพงสุดอ่ะ เพราะทางคลีนิค บอก ไม่ช้ำ ไม่บวม ไม่มีรอยแผล และก็สรุป คือ ตาเราบวม ช้ำ ประมาณ 10 กว่าวัน แถมรอยแผลกลางตาข้างนึงมา และชั้นตา2ข้างมะเท่ากัน(โอเคไม่ซีเรียสคะ ใช้เทคนิคแต่งตาช่วยได้ แต่ไอ้รอยแผลที่ตาอีกข้างนี้สิ มันเห็นชัดมากเวลาหลับตา กระพริบตา แอบเซ็งอ่าคะ   คนไม่สนิท(ซะส่วนมาก) ชอบถามว่า ไปทำตาที่ไหนมาคะ?เท่าไหร่คะ? แต่ก็นะ การศัลยกรรม ต้องพกดวงด้วยคะ จมูกกะตาเราเลือกหมอที่แพงที่สุดละนะ แต่ใช่ว่าจะดีที่สุด อิอิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ส่วนเรื่องปาก เราเคยจองคิวหมอภูละคะ หมอแกทำสวยจริงคะรูปทรงปาก แต่แอบหวั่นๆเรื่องรอยแผลบนริมฝีปากแบบด้านนอก เลยยกเลิกไป ตอนนี้ก็เล็งๆหมอ จำนงค์ รังสิตคลอง2 ดูๆเหมือนแกจะเย็บด้านใน ตอนนี้ก็กำลังศึกษาเรื่องปากกระจับอย่างเต็มที่คะ สู้ต่อไป ทาเคชิ!!!
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-5 23:45
ณ จุดนี้. อยากแก้ตาที่สุดเบย โอ้ย!! งึดใจแท้55
อยากทำกั ...

ตาไม่มีไขมันเลยยิ่งตัดชั้นตายิ่งตกนะคะ รอเก็บเงินก้อนแล้วแก้น่าจะโอกว่าค่ะ หรือไม่ก็ลองเข้าไปปรึกษาหมอกมลยูเนี่ยนมอร์ แกทำเทคนิคคล้ายๆหมอชลธิศ มีการใส่ไขมันที่ตาด้วยค่ะ ก็ไม่แน่ใจนะคะว่าแกจะรับทำไหม แต่ลองถามก็น่าจะดีค่ะ ราคาทำตากลางๆ ไม่สูงเท่าหมอชลธิศ
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-5 23:45
อยากทำกั ...

ตาไม่มีไขมันเลยยิ่งตัดชั้นตายิ่งตกนะคะ รอเก็บเงินก้อนแล้วแก้น่าจะโอกว่าค่ะ หรือไม่ก็ลองเข้าไปปรึกษาหมอกมลยูเนี่ยนมอร์ แกทำเทคนิคคล้ายๆหมอชลธิศ มีการใส่ไขมันที่ตาด้วยค่ะ ก็ไม่แน่ใจนะคะว่าแกจะรับทำไหม แต่ลองถามก็น่าจะดีค่ะ ราคาทำตากลางๆ ไม่สูงเท่าหมอชลธิศ
พี่น่ารักมากเรยคร้าา   รอติดตามผลงานยุนะคร้า
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-6 22:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-7-6 09:17
ตาไม่มีไขมันเลยยิ่งตัดชั้นตายิ่งตกนะคะ รอเก็บเงิน ...

ตอบได้ตรงใจเลยคะ ตอนทำครั้งแรกหมอก็บอกว่ากุ้งไม่มีขั้นไขมันเลย แม้แต่น้อยทำให้หนังตาตกทำยากมากกกกก แอบเสียใจแต่ไม่ท้อคะ ไม่เกินปีหน้า้องไปแก้แน่นอนคะ หมอกมลนี่ทำแบบแผลเล็กได้มั้ยคะ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-6 23:01:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Beerjc เมื่อ 2013-7-6 00:43
ส่วนเรื่องปาก เราเคยจองคิวหมอภูละคะ หมอแกทำสวยจริงค ...

แต่เรื่องทำปาก ทำแล้วมันแก้ไขยากที่สุดคะศึกษาดีๆนะคะ ใจเย็นๆ
ของกุ้งเหมือนตัวเองเด่ะเลย คือจองคิวหมอภู แต่เปลี่ยนใจะไปทำหมอจำนงค์
สุดท้ายมาจบที่หมอธนยศนี่แระคร้า
ประเด็นคือกัวเป็นแผลและไม่อยากให้ปากเป็นสองสเตปคะเพราะหนังด้านในกับหนังด้านนอกของปากคนเรามานคนละสีกัน ถ้าเย็บด้านนอกแล้วปากเราม้วนเข้าไม่หมดก็บันเทิงละที่นี่555
ที่สำคัญถ้าตัดออกเยอะปากเราจะไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปคะ คือพูดไม่ชัด ผิวปากไม่ได้ ดูดน้ำไม่ถนัด นอนน้ำลายไหล 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้