ดู: 1652|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก กับคุณหมอปาล์ม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parntip เมื่อ 2013-5-23 15:59

สวัสดีค่ะ เพิ่งจะตัดสินใจเสริมจมูกมาอาทิตย์ที่แล้วที่ amed Clinic เป็นคนกลัวเข็ม กลัวการผ่าตัด กลัวไปหมดเลย แต่สั้นจมูกเราไม่ค่อยสวย และลังเลมาเป็นปีแล้วแต่ติดตรงปัญหาที่กลัวเนี่ยแหละ แล้วเห็นรีวิวตามเว็ปบรอดทำให้เราตัดสินใจนัดคิวคุณหมอเพื่อปรึกษาเบื้องต้น คือคุรหมอแนะนำเรา ทั้ง 2 แบบ คือ ฟิลเลอร์ และ สิลิโคน แต่เราก็ศึกษามาบ้างแล้วพอรู้ว่าฟิลเลอร์เนี่ยไม่ต้องผ่าตัด และคุณหมอก็แนะนำเราให้ทำฟิลเลอร์เนี่ยแหละ ราคา cc. ละ 12,000 บาท ซึ่งเราใช้แค่ 1 cc. ค่ะ เพิ่มส่วนสั้นจมูกใกล้ๆตาใช้ปริมาณไม่เยอะค่ะ  

โดยส่วนตัวแล้วชอบค่ะ ราคาก็ไม่แพงด้วย ทางคลินิกแถม ทรีตเม้นมาให้ด้วยค่ะ เป็นตัวมาร์คทองคำ พี่ๆข้างในคลินิกน่ารักค่ะ บริการดีค่ะ แต่เข้าใจว่าลูกค้าที่คลินิกนี้เยอะมาก นั่งรอนานไปหน่อยนึง แต่ชอบมากๆค่ะ
คุณหมอปั้นเก่งมากเลย ทำที่สาขาไหนค่ะ เห็นโปรฟิลเลอร์ 3cc. เคยโทรไปถามอยู่เขาบอกว่า ฉีดส่วนไหนก็ได้ หมดเขตสิ้นเดือนนี้แล้ว ลังเลว่ามันจะคุ้มหรือเปล่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 17:58:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tayidha เมื่อ 2013-5-27 10:10
คุณหมอปั้นเก่งมากเลย ทำที่สาขาไหนค่ะ เห็นโปรฟิลเลอร ...

ขอโทษที่มาตอบช้าค่ะ

พอดีไม่มั่นใจนะคี่ะสำหรับฟิลเลอร์ 3cc. แล้วก็ไม่รู้โปรด้วยค่ะ
เพราะคุณหมอแนะนำเราแค่ 1cc. ค่ะ

ส่วนตัวชอบคุณหมอมากค่ะ พูดตรงๆ ดีค่ะ
สวยมากค่ะ เป็นลูกครึ่งหรอค่ะ
กำลังคิดไปฉีดกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-5 10:21:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย phathong เมื่อ 2013-5-28 18:23
สวยมากค่ะ เป็นลูกครึ่งหรอค่ะ

เป็นเสียวค่ะ แบบ น้อยนิดมากๆค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-5 10:22:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย suphada เมื่อ 2013-6-3 10:03
กำลังคิดไปฉีดกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ

ลองไปปรึกษาสาขาสยาม น่าจะฟรีถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ เราไม่แน่ใจค่ะ ส่วนข้อมูลฟิลเลอร์ตอนนี้ เห็นมี 2 ตัวค่ะ อควา และ เรสเตอเลน (ไม่ชัวร์ค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้