12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kallypaulsmith
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เขาบอกว่าคนนี้คือ เกรช the star 6 เจ้าของslogan "พี่ว่าหนูสวยไหมค่ะ ก็หนูสว

[คัดลอกลิงก์]
ดูอยู่เหมือนกันนะ The Star 6 เนี่ย! ว่าแล้วน้องเค้าต้องทำหน้ามา สวยดี อยากรู้จังไปอัพจมูกกับหมอท่านใด ชอบทรง!
แรงส์ แรงส์ อยู่นิ
หน้าเป๊ะดีอะเน๊อะ.....ยกนิ้วหั้ย แต่เสียงกับการเต้นนี่ ยกหัวนิ้วลงเลยอะ..อิอิ
สู้ๆๆละกาน นู๋เกรซเอ้ย..ไม่เกลียดแต่ไม่เชียร์ หุหุ
สู้ๆๆน่ะครับ
สู้เข้าไว้ลูกเอ้ย...

สวย เริ่ด เชิด หยิ่งเข้าไว้..สู้ สู้ เราสวยได้... ก้ออย่าได้แคร์
ทำแล้วสวย ดีออก
เข้าไปดูมาแล้วก็น่าจะเป็นคนเดียวกันนะครับ ผมว่าน้องเค้าน่ารักอยู่แล้วนะ แต่ในรูปอะเหมือนไปงานวัดเลย รูปตอนเด็กๆผมอุบาทกว่านี้อีกครับ ผมว่าโตเป็นสาวก็ต้องสวยขึ้นถึงจะทำจมูกหน่อยก็ต้องบอกว่าก่อนทำเค้าก็เป็นเด็กน่าตาดีครับ
ส่วนตัวเราก็ว่าน้องเค้าสวยน่ารักขึ้นเยอะ
ทำแล้วออกมาดี สวย ทำให้มั่นใจในตัวเองมากขึ้น
ใครบ้างไม่อยากสวย หล่อ
เป็นเรื่องธรรมดาที่มีทั้งคนรักและคนเกลียด (อาจจะโดนเกลียดเยอะไป)
เรื่องเสียงเราก็ว่าน้องเค้ายังร้องไม่ดี แต่ก็ฝึกฝนกันได้
ถ้าไม่รุ่งจริงๆ อนาคตน้องเค้าอาจไปสมัครประกวดนางงามอย่างที่พี่ม้าแนะนะ
เกดก้อออกไปแล้ว
จิงๆ อยากให้เกด อยู่ต่อ อ่า
555
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้