เจ้าของ: nicha2533
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ หมอพัทยา BB you คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ชอบนะสวยดี ไงอัพเดทอีกนะคับ
ถ้าเข้ารูปคงสวยกว่านี้แน่เลย ชอบค่ะ
ทำมาแล้วดูดีค่ะ โด่งกำลังดี
ก็ดูเข้ากับหน้าดีนะค่ะ สวยแล้วค่ะ
น่ารักขึ้นนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mmak เมื่อ 2015-1-6 16:36

จมูกสวยขึ้นเยอะเลยคับ
สวยแล้วค่ะ ชอบนะไม่น่านอยเลย
สวยค่ะเข้ากับหน้ามากเลย
สวยแล้ว ทำมาเท่าไหร่ค่ะทั้งหมด
เจ้าของกระทู้หน้าคมขึ้นเยอะเลย สวยดีค่ะจมูก
หน้าคมดีคะ หน้ารักมาก
สวยมากเลย ดูดีแล้วคร่าา
เจ้าของกระทู้จมูกสวยมากคะ
โ่ด่งขึ้นมากคะ สวยเลยคะ
หน้าคม ชอบค่ะ สวยๆ
โด่งขึ้นคมขึ้น แค่นี้โอมากๆแล้วค่ะ
โด่งแล้วคะธรรมชาติดี โด่งกว่านี้อาจจะดูหลอกตา
สวยเหมาะกับหน้าดีแล้วคร่า
ชอบจมูก จขกท นะค่ะ สวยแล้วคะ
โด่งมั๊กๆ สวยมากมาย
ดูดีคะ หน้าคมเลย ดูมีมิติ
แค่นี้ก็โด่งดูเหมาะกับหน้าแล้วคะ
เราทำกับหมอชัยรัตน์ที่ bb you ส่วนตัวเราประทับใจนะค่ะ เห็นมีคอเม้นบอกว่าหมอชัยรัตน์ทำไม่ดี แต่ ของเรา เราว่าสวยมากเลย  เราว่าคนที่ทำกับหมอชัยรัตน์แล้วไม่ดี คงเป็นที่ดวง ไม่ก็ ฐานจมูกก่อนทำ มันทำได้ไม่โด่งหรือโด่งน้อยรึเปล่าค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1 ดูรีวิว หมอชัยรัตน์ของเราได้ค่ะ
จมูกสวยแล้ว เสริมแล้วหน้าคมขึ้นเยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้