เจ้าของ: nicha2533
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ หมอพัทยา BB you คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ทำแล้วสวยขึ้นเยอะเลย ชอบมากๆคะ
จมูกโด่งทรงสวย น่ารักเลย
สวยมาก ชอบจมูกนะทรงสวยมาก
ทรงสวยและโด่งมากคร่ะ
สวยแล้วค่ะ สวยขึ้นเยอะเลย ชอบเหมาะกับหน้าดีอะ
แค่นี้ก็สวยแล้วค่ะ โด่งกว่านี้มันจะดูไม่ธรรมชาตินร้า
เราก็อยากได้ทรงประมาณนี้ละ สวยดี
โด่งนะ ทรงสวยด้วย รอยุบแล้วจะเป๊ะมาก ^^
หน้าคมๆ จมูกโด่งๆ สวยอะ
โด่งสวยแล้วคะ รอยุบนะค่ะคงสวยมาก
หน้าคมสวยดูดี น่าอิจฉามากๆ
โด่งแล้วค่ะ สวยดีออก
โครงหน้าสวยจมูกโด่งดูดีมากคะ
ทำแล้วสวยมากคะ  เริ่ดมากๆ
สวยเลยจ้า ทำแล้วดูดีมาก
ทำแล้วน่ารักดี จมูกสวย
จมูกธรรมชาติสวย จขกท ได้ทำตามาด้วยป่าวค่ะ
โด่งอยู่นะทรงก็ดูธรรมชาติๆดี น่ารักคะ
สวยนะสันจมูกดูชัดหน้าดูคมเข้มขึ้น รวมๆโอเค
เข้ากับหน้าแล้วจ้า สวยมากๆ
เสริมจมูกแล้วสวยดีคะ โด่งดีนะ
ซิลิโคนแบบไหนคะ ทำแล้วสวยดีคะ
โด่งแล้วคร่า ถึงจะโด่งจากเดิมไม่มาก แต่เหมาะกับหน้าดีนะ
จมูกสวยแล้วค่ะ โด่งกำลังดีเราว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้