เจ้าของ: nicha2533
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ หมอพัทยา BB you คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ไม่น่านอยเลยค่ะ ทำแล้วสวยเหมาะกับหน้ามากๆ
เราว่าโด่งแล้วนะคะ สวยด้วยย
จมูกโด่งสวยเริ่ดมากๆค่ะ ไม่น่าแอบนอย
ที่ยังดูไม่ค่อยโด่งอาจเพราะบวมอยู่ เราว่าเข้ารูปแล้วต้องโด่งสวยแน่เลย
สวยแล้วนะค่ะ ทำแล้วน่ารักมากเลยอะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suds เมื่อ 2014-8-1 00:25

จมูกโด่งดีคับทำแล้วน่ารักจัง
ธรรมชาติน่ารักใสใสดีค่ะ มีมิติสวยขึ้นมากเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manaw2 เมื่อ 2014-8-10 09:40

จมูกโด่งน่ารักมากเลยคะ สวยฝุดๆ
ตอนนี้เข้ารูปยังค่ะ อยากเห็นจัง
จมูกก็ดูโด่งสวยเข้ากับหน้าดีนะค่ะ
ทำแล้วสวยเลยค่ะ หน้าดูคมขึ้น
ทำแล้วดูธรรมชาติดีนะ เหมาะกับหน้าดี สวยเลยค่ะ
สวยเลยค่ะ ทำแล้วโอมากๆ
ก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้ว หลังทำสวยขึ้นคับ
จมูกโด่งทรงก็สวยดีคะ
จมูกสวย ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
โด่งขึ้นสวยเลยค่ะ  แต่ของเค้าไปทำมา เหมือนไม่ได้ทำเลย อยากไปแก้เหมือนกัน แต่ก็ลังเลใจอยู่ T^T
ชอบนะจมูกโด่งแล้ว สวยมาก
เราอยากได้จมูกแบบนี้อะ สวยคะ
สวย น่ารัก มากๆเลยจร้า ทำออกมาเข้ากับเจ้าตัวมากๆเลย
สวยอ่า ดั้งโด่งอ่า
สวยนะโด่งมากเลย อิจฉาจังเลยคะ
สวยคะ ชอบมากอยากได้โด่งๆแบบนี้แต่เนื้อจมูกน้อยเกิ๊น
จมูกโด่งทำแล้วสวยเลยอะ
หมอพัทยา ชื่อนี้ต้องหนีไกลๆ นี่บีบียู รามคำแหงใช่ป่ะ ถ้าใช่ก็ที่เดียวกันเลย เหอๆ ทำแล้วแก้ ทำแล้วแก้ 2 รอบ สรุปแล้วไม่ดีเลย หลังไมค์มาหาเราสิ จะบอกเบอร์คนที่เพิ่งไปทำมาให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้