เจ้าของ: nicha2533
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ หมอพัทยา BB you คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวยนะค่ะ ธรรมชาติๆ หน้าดูสวยมาก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ จมูกทรงนี้สวยมากๆเลย ชอบทรงแบบนี้

ดูไม่มากจนเกินไป^^

คะแนน

1

จมูกโด่งสวยดีนะ ทำซิลิโคนของอะไรค่ะ

คะแนน

1

จมูกสวยนะค่ะ สวยตัวชอบจ้า
จมูกสวยแล้วคะ เราว่าดูดีเลยละ
จมูกสวยมากเลยคะ จขกท ได้ทำตามาด้วยรึป่าวค่ะ
เสริมนานเท่าไหร่ค่ะถึงจะเข้ารูปสวยอย่างนี้
สวยแล้วๆ ถ้าเราทำก็คงอยากได้ประมาณนี้
เสริมมาทรงสวยจังคะ เราอยากได้ธรรมชาติๆแบบนี้
สวยคะสวย จมูกแบบนี้เรียกทรงไรหรอค่ะ
รบกวนขอเฟสได้ไหม คะ
โด่งและสวยกว่าเดิมมากๆ
จมูกสวยนะค่ะ คุณหมอประจำสาขาไหนคะ
สวยเลยคะ หน้าคมดูสวยขึ้นมากๆ
สวยขึ้นนะเราว่า ดูดีเลยคะ
ทรงสวย ค่าทำเท่าไหรค่ะ
เสริมมาเท่าไหร่ เราชอบทรงของจมูก สวยธรรมชาติๆ
สวยคะ ธรรมชาติไม่หลอกตาดี หน้ามีมิติขึ้น
ทำที่บีบี สาขาไหน จมูกออกมาสวยมาก
จมูกสวยคะ ชอบทรงของจมูกมาก
เสริมมาแล้วสวยนะ เราชอบ จมูกสวยดี
โด่งขึ้นเยอะค่ะ เราว่าสวยกำลังดีเลย
ชอบจมูกคะ ดูสวยธรรมชาติดี
ทำมาเท่าไหร่คะ สวยขึ้นมากเลยเนอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้