123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: konsurin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวหมอชาตรี สยามคลีนอก 20วันครับบ ตามสัญญา

[คัดลอกลิงก์]
ทำที่เดียวกันเลยครับ ผมสองปีกว่าแล้ว ^^
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-15 16:28:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย numnueng008 เมื่อ 2013-8-7 01:14
ทำที่เดียวกันเลยครับ ผมสองปีกว่าแล้ว ^^ ...

ครับ ผลเปนไงมั่ง พอใจไหม
เพิ่งเข้ามาดูรีวิวใหม่ ของน้องปลายพอๆกันกับพี่หรือเปล่านะ แต่ถ้าปลายสูงมากเนื้อปลายต้องเยอะด้วยครับ ที่ถามหมอมาแล้วสันต้องมีเนื้อพอสมควร พี่ยังอยากปลายพุ่งกว่านี้ ตอนทำเสร็จมันโด่งมากเลยยังกะนกแก้ว แต่มันหดมาพอสมควรเหมือนกัน แอบเซ็งแต่ ของน้องเหมือนเอียงมาทางซ้ายนิ้ดนึง ของพี่ก็เป็นครับ แต่เหมือนจะน้อยกว่าน้องหน่อย ลองไปให้หมอดัดดูก่อนนะครับ ว่าได้ไหมเอาใจช่วยครับ
หล่อค่ะ เข้ากับหน้าดี

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคับ  โพสต์ 2013-12-13 12:19
555

เบื่อ  ทำกะหมอ จนเบื่อ  บอกเลย       เเรกๆจมุกเราดีอยุ่เเร้ว เสียเเค่เบี้ยว  เลย เหนเพื่อนๆ พี่ๆ ไปทำมาเเต่ละคนก้อโอนะ ถ่ายรุปลงเฟส สวย เต่สวยเเค่ข้างๆนะ  ด้านตรง  ไม่สวยคะ
  เเต่ก้อพากันแก้ทุกคน มันก้อเบี้ยวเหมือนเดิม  เพื่อนเราแก้ สามคน คนละ สาม สี่รอบ  ก้อไม่ดี  

เราเรยเพิ่งมารุ้ทีหลัง เเต่ก้อไม่ทันเเร้ว เราะเราได้ไปแก้มาเเล้ว  เสียไปหมื่นแปดจ้า รอบเเรก
ทำมา บวมไปเรย ช้ำไปเรยเปนสองอาทิต  โอ๊ย  ไม่ยุบสักที  แก้มา จมุกโตมาก และใหย่มาก แถมเหมือนปากนก  ใครๆก้อบอก เหมือนโนีตอุดม  ไม่เเค่นั้นจ้า    ข้างๆจมุก   กลายเปนผังพืด  เปนนุนๆขึ้นมา
รอจนสองเดือนให้คลีนิคเปิด จองคิว เเร้วไปหาหมออีกรอบ   หมอบอก  แก้ให้  เอาทรงใหม่  เราเอารุปไปเอง หมอบอกต้องเสียหกพัน  เราเรย   เอ่อ  กุต้องเสียอีกหรอว่ะ   เเล้วเราก้อจ่ายไป  ได้คิวเเรก
พอทำมา  โอ้ย   อะไรว่ะ   ยิ้มที น่าบาน   ปลายไม่พุง  ดุโตๆ    เราเรย เครียด  ตอนนี้ครบหนึ่งเดือน   พังผืด  ก้อไม่หายจ้า   ยังนุนเหมือนเดิม

เราเรย  พอ  จบ  รออีก สองเดือน  เราจะไปแก้ ที่ใหม่    คือเราเสียดายเงิน

บางคนทำไปแร้วสวยก้อดี  เเต่เรา ทำเเร้วไม่ดี  เเย่   เราขอพอ กะหมอ    เพราะ เราเจ็บตัว เสียเงิน  เเถมยังไม่สวย

เราว่าหมอ ไม่โอสำหรับเรามาก

^^ น่าจะใช่นะคับ ข้างๆสวย เง้อ เซ็งเลย เอาออกเสียตังไหม  โพสต์ 2013-12-13 12:19
จมูกสวยดีคับ

ขอบคุณคับ  โพสต์ 2013-12-13 12:19
ขอผมทำมาปลายยังแดงใสๆเห็นเส้นเลือดฝอยอยู่เลย 6 เดือนแล้วครับ กังวลกลัวจะทะลุจะกลับไปหาหมอก็เห็นว่าปปิดไปแล้วไม่รู้เปิดหรือยังตอนนี้ หมอชาตรีสยามคลีนิค

แล้วคับ ผมก็แดง เส้นเลือดฝอยก็เหน ลองเข้าไปดูคับเปิดแล้ว  โพสต์ 2013-12-13 12:20
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kksoundrecord เมื่อ 2013-12-17 00:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kksoundrecord เมื่อ 2013-12-17 00:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kksoundrecord เมื่อ 2013-12-17 00:47

ก่อน

หลัง

ยังแดงนิดๆอะคับ

การทำศัลยกรรม ต้องรู้จักหยุดรู้จักพอใจ และทำใจบ้างนะครับ อย่าวิตกจริตเกินไป บางคนทำๆแก้ๆ จากนิดๆ กลายเป็นเยอะ จากดีอยู่แล้ว อยากดีกว่าเดิมขึ้นๆ มันก็อาจเป็นแย่ ขนาดธรรมชาติให้คนมายังไม่เป๊ะร้อยเปอร์เซนเลยครับ  คุณก็ดูดีแล้วนะครับน่าจะพอใจ
ต้นฉบับโพสต์โดย Gno_boy1 เมื่อ 2013-12-17 12:24
การทำศัลยกรรม ต้องรู้จักหยุดรู้จักพอใจ และทำใจบ้างน ...

ขอบคุณครับผมอะไม่อนากทำเพิ่มแล้วแต่กลัวทะบุเพราะหท้อทันอื่นหลายท่านเค้าทักม่
ต้นฉบับโพสต์โดย zinhavon เมื่อ 2013-12-10 21:08
555

เบื่อ  ทำกะหมอ จนเบื่อ  บอกเลย       เเรกๆจมุกเราดีอย ...

เราหมดเงินค่าทำจมุกไป  กะมอ ประมาน24000  รุ้งี้เราแก้หมอ เฉลิม  ก้อดี  เพิ่มอีกนิดหน่อย

เรว่าคนข้างล่างมั่วเก็บเงินเอง  ตอนเราโทรถามรอบสองบอกเสีย4พัน   เอาจิงมาเก็บเร หกพัน    เพื่อนเรไปแก้ก้อพากันเสียไม่เกินสี่พัน    เราถามหลายๆคนเขาเลยบอกมาว่าข้างล่างชอบมั่ว
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้