ดู: 2572|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สันสูง จิตตกมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปทำจมูกมาได้4วัน ค่า ไม่เขียว ไม่เหลือง ไม่บวมตาปิดคะ
จากรูปสันจะสูงมาก มันจะยุบอีกไหมคะ. เครียดมากๆ อยากจะเอาออก

ยุบลง รอๆๆ
ยุบลงแน่นอน ลองรอดูก่อน 3เดือน จะค่อนข้างชัดเจน ทำที่ไหนมาหรอค่ะ ทรงโอเคเลย
พึ่ง 4 วันเองเด่วคงยุบลง แต่ดูแล้วสวยนะค่ะ ทำที่ไหนเท่าไหร่เอ่ย
ทรงสวยมากค่ะ  
ยุบแน่นอนค่ะ มันจะยุบจนรัดแกนเลย ของเราสันบวมเดือนกว่าๆ ไม่ต้องกังวลค่ะ ช่วงนี้จะบวมหน่อย รอก่อนนะ
ดูจากทรงแล้วถ้ายุบน่าจะสวย
ยุบลงแน่นอน แต่ขอนอกเรื่องได้ไหม ทำปากที่ไหนมา อยากได้ทรงแบบนี้บ้าง
ยุบลงแน่นอนคับ เพิ่ง 4วันเอง แต่ทรงดูสวยมากเลยนะครับ
ใจเย็นรอดูไปก่อนจ้า อย่าพึ่งคิดมาก ให้เข้าที่ก่อนนะคะ
ทำที่ไหนมาหรอคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-20 08:55:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท 8วันค่ะ

อยากได้สูงๆๆ แบบนี้จังงง  สวยๆๆๆ+++
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้