ดู: 1113|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนด้วยนะครับพี่พี่ชาวดั่งโด่งครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-5-13 22:20:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
1  พี่พี่คิดยังไงกับคุณหมอกรีชาติ รพ.ยันฮี บ้างครับ ในกรณีที่ผมจะทำตากับจมูกพร้อมกัน
อันนี้ไม่รู้เขาทำดีไหมนะค่ะ ส่วนตัวไม่เคยทำศัลยกรรมแต่กำลังจะไปทำ เป็นเราๆจะทำทีละอย่างก่อนค่ะเลือกไปก่อนซักอย่างที่คิดว่าท่าทำแล้วหน้าจะดูดีขึ้น เราจะได้รู้ด้วยว่าอะไรเหมาะไม่เหมาะกับตัวเรา

2. ตากับจมูกที่ผมจะทำ มันจะทำให้ผมดูดีขึ้นไหมอ่ะครับ ผมกลัวแย่กว่าเดิมครับ
เราไม่เห็นตาจริงๆของเจ้าของกระทู้เวลาทำหน้าตรงปกติ เพราะรูปสุดท้าย รูปตรงกลางด้านล่างที่เป็นหน้าตรงนั่นถ่างตาหรือตาปกติคะ ส่วนตัวเราชอบคนตาตี่ๆ  ท่าเราเป็นเจ้าของกระทู้เราจะทำจมูกก่อน เผื่อตาจะเปลี่ยนไปบ้าง อาจจะดีขึ้น แต่สองชั้น เราคงไม่ทำ เพราะเราชอบตี๋ๆหมวยๆ แฮ่ๆ ตัวเราสองชั้นหลบในแบบหลบมากแทบจะเป็นตาชั้นเดียวยังไม่เคยคิดจะไปทำตาเลยจ้า เราชอบตี๋หมวยดั้งโด่ง 555
3 เค้าโครงหน้าผมควรทำไรอีกบ้างอ่ะครับ ผมคิดจะ เก็บเหนียง ฉีดรอยย่นบนหน้าผาก หน้าเรียวแต่รออีกสักสองเดือนให้จมูกกับตาดี    ขึ้นก่อนครับ
หน้าผากที่ย่นหน้าปกติแบบที่ไม่ทำให้ย่นมันย่นไหมค่ะ ท่าไม่ก็อย่าไปฉีดเลยค่ะ จากรูปที่ดูเป็นเราจะไปหาหมอเกี่ยวกับกล้ามเนื้อใบหน้าคะ
เพราะด้านขวาจากรูป จขกท เป็นเหมือนหมอบอกจริงๆ  ส่วนหน้าเรียว เราว่าหน้าจขกท ก็ไม่ได้อ้วนเผละ คือมันสมส่วนกับตัวอยู่แล้ว ท่าไปทำเรียวมาก มันจะไม่เข้ากับตัวนะค่ะ มันจะกลายเป็นหน้าเล็กตัวใหญ่ จะยิ่งดูเป็นคนอ้วน ในความคิดเรานะ

4. พี่พี่มีอะไรแนะนำติชม เต็มที่เลยนะครับ ขอ ขอบพระคุณอย่างสุดซึ้งครับ ขอบคุณครับ
อยากแนะนำให้จัดฟันค่ะ ไม่รู้ จขกท จัดอยู่หรือเคยจัดแล้วหรือยัง แต่รูปสุดท้ายด้านซ้ายมือที่หันด้านข้าง
ช่วงปากมันขัดตายังไงไม่รู้  ที่เราบอกทั้งหมด บอกแบบคนไม่มีความรู้นะค่ะ ใช่ศิลปะในการมองล้วนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้