ดู: 2664|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ***หมอยุทธ วีคูณ เเละ หมอเกมส์จ้า

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยนะค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเลือกทำจมูกกับหมอเกมส์ หรือ หมอยุทธ วีคูณ คลินิก  ค่ะ ใจจริงๆชอบทรงหมอยุทธ ดูหมอทำโด่งสวยเเต่งปลายสวย เเเต่ หมอเกมส์ดูหน้าเชื่อถือกว่า  อะค่ะ เนื่องจากยังไม่ทราบประวัติหมอยุท วีคูณอย่างละเอียดเลย  หนูเป็นคนจมูกชมพู่อะค่ะ รบกวนสอบถามหน่อยน้าค่ะ ขอบคุณมากๆค่า ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้า
เราเชียหมอเกมนะเพราะเราทำกับหมอเกม ธรรมชาติดูแล้วไม่หลอกดีค่ะ หมอใจดีด้วย 55
แนะนำว่ามั่นใจคุณหมอท่านไหนก็ไปทำกับท่านนั้นคะ..
หมอเกมส์เลยจ้า หมอมือเบา ใจดี มีรับประกันให้ด้วย
จมูกชมพู่ต้องเลือกหมอดีๆ ทางที่ดีลองไปปรึกษาหมอทั้งสองท่านดูนะ ชอบหมอไหนก็ทำหมอนั่น
อย่าเชื่อจากสิ่งที่คนอื่นพูดเยอะ เพราะจมูกคนเราไม่เหมือนกัน
ถูกคะปรึกษาทั้งสองหมอ ว่าหมอท่านไดจะแก้ปัญหาได้ตรงจุดที่สุด อย่าตัดสินที่ภายนอกคะว่าหมอม่านไดอรัยยังไงนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 22:59:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pangkojung เมื่อ 2013-5-11 12:29
ถูกคะปรึกษาทั้งสองหมอ ว่าหมอท่านไดจะแก้ปัญหาได้ตรง ...

ขอบคุณมากนะคะ่พี่เอ็มมี่ หนูเห็นจมูกพี่เเล้วอยากทำกับหมอยุทธ วีคูณเลยฮี่ๆ  ถ้าไปปรึกษาต้องเีสียค่าใช้จ่ายไหมค่ะ   ต้องจองคิวปรึกษาไหมเอ่ยย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 23:18:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nukookkai เมื่อ 2013-5-11 09:56
จมูกชมพู่ต้องเลือกหมอดีๆ ทางที่ดีลองไปปรึกษาหมอทั้ ...

ขอบคุณมากกนะคะ สำหรับคำเเนะนำดีดี เเต่เรื่องเลือกหมอนี่ยากสุดสุด ฮี่ๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 23:19:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ffuy เมื่อ 2013-5-11 08:26
หมอเกมส์เลยจ้า หมอมือเบา ใจดี มีรับประกันให้ด้วย ...

ขอบคุณมากนะค่าาา สำหรับคำเเนะนำดีดีจ้าาา

(:
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 23:21:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-5-11 06:17
แนะนำว่ามั่นใจคุณหมอท่านไหนก็ไปทำกับท่านนั้นคะ.. ...

ขอบคุณมากนะค่ะ  อยากทำกับทั้งสองหมอเลย อิอิ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 23:22:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sberm เมื่อ 2013-5-11 03:53
เราเชียหมอเกมนะเพราะเราทำกับหมอเกม ธรรมชาติดูแล้วไ ...

ค่าาา ขอบคุณมากน้ะค่ะ  เบียค่อนข้างจะซีเรียสเรื่องปลายจมุกมากๆๆเลย อยากให้ปลายจมูกสวยๆ (:
เมื่อวานเราไปทำจมูกกับที่ v.coon มาคะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากก และดูจมูกเราละเอียดมากกก ทำมาถูกใจเราเลยคะ ขนาดแม่ไม่อยากให้ทำ ยังบอกสวย เพราะเราทำไม่โด่งมากคะ ก่อนหน้านี้เราเคยไปปรึกษามาก่อน ไม่เสียค่าใช้จ่าย คุณหมอน่ารักมาก เลยตัดสินใจจองคิวทำเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้