ดู: 4977|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใส่ซิลิโคนเกินฐานแล้วด้านข้างเป็นแบบนี้ ขอคำปรึกษาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามว่าเสริมหน้าอกมาได้จะ 1 อาทิตย์แล้วค่ะ เลือกใส่ 340cc คุณหมอว่าเกินฐานนิดๆ แต่ตอนนี้ด้านข้าง จะเห็นเป็นชั้นๆแบบในรูป นี่เกิดจากการบวม หรือมันจะต้องเป็นแบบนี้ค่ะ หรือต้องรอให้หายบวมก่อน รบกวนผู้รู้ช่วยดูให้ทีนะคะ แอบเครียดค่ะ ช่วงนี้ก็คอยประคบเย็นลดบวมทุกวัน

ขอบคุณมากค่ะ
ทำกับหมอ ท่านไหนค่ะ กี่ซีซี ค่ะ เราว่าลองเข้าไปปรึกษาหมอที่ทำน้องนมดูนะค่ะ ว่าหมอว่างัย
จะได้ดูแล หรือแก้ไข ถูกวิธี หายไวๆนะค่ะ
ของเราก้อเป็นหน่อยๆคะ แต่พี่นวดให้ เขาบอกว่านวดดีๆนั้นช่วยได้ค่า
ลองปรึกษาคุณหมอดูอีกทีนะคะ
ของเราเป็นชั้นมากกว่านี้อีกค่ะ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ(ข้างขวา) กำลังจะไปทำใหม่กับหมอเทพ 20พ.ค.นี้แล้ว ก็ภาวนาขอให้ออกมาสวยไม่เป็นแบบนี้อีก
เดี๋ยวมันก็จะหายไปนะคะ ไม่ต้องกังวล ขอเราทั้งเป็นริ้ว ทั้งคลำเจอขอบ แต่พอมันหายบวม แล้วก็นวดๆมันก็จะหายไปค่ะ
ใจเยนๆนะคะ ทำกับหมอท่านไหนคะ ลองปรึกษาท่านดู แต่เราว่ามันยังอักเสธและบวมอยู่ เดวพอนวดได้ นวดบ่อยๆก็น่าจะหายคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 18:34:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจมากๆเลยนะคะ ตอนนี้รอครบนัดคุณหมออีกรอบอาทิตย์หน้าจะลองถามคุณหมอค่ะ
ทำกับหมอไหนค่ะ
มีโอกาศหายนะคะเป็นไม่มาก รอให้ยุบบวมและเข้าที่ประมานสามเดือนค่ะ ถ้ายังไม่ดีขึ้นก็ผ่าแก้ค่ะ
เป็นงัยย้างค่ะ น้องนมหายยังค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-4 13:43:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ข้าวหอม9 เมื่อ 2013-6-4 12:59
เป็นงัยย้างค่ะ น้องนมหายยังค่ะ

ที่เกินฐานหายแล้วจ้าเป็นเพราะน้ำเหลืองค่ะคุณข้าวหอม แต่ตอนนี้เครียดมากๆเรื่องเนิน 2 ข้างสูงต่ำไม่เท่ากัน และดูเป็นคนละทรงอย่างชัดเจน ข้างนึงกลมมาก อีกข้างเป็นทรงรี เลยรอดูอีก 1-2 เดือน ถ้าไม่ดีขึ้นต้องผ่าใหม่ค่ะ T T เซงมากๆเลย
เอาใจช่วยนะค่ะ ข้าวก็เคยเป็นแบบคุนบีค่ะทั่งสองอย่าง แต่สุดท้ายก็ไปนวดๆ
กับพี่แป้น และคุนหมอธีรก็นัดดูตรวจดูแลตลอด ก็หายค่ะ หมอธีรน่ารักใจดี
รับรองต้องดีขึ้นค่ะ เอาใจช่วยนะค่ะ หายไวนะค่ะ รีวิวบ่อยๆนะค่ะ ติดตามเป็นกำลังใจให้ค่ะ
หลัง6เดือนไปแล้วจะหายค่ะ ไม่ต้องกังวล ค่อยๆนวดแต่อย่านวดดันลงนะคะเดี๋ยวมันจะเคลื่นต่ำเกิน ให้นวดดันขึ้น เวลานวดให้เอามืออีกข้างล็อคฐานนมไว้ เพราะทำมาเป็นเหมือนกันค่ะ หลังจาก6เดือนซีลิ่และล่องแคปซูลที่หมอแซะไว้มันจะเซ็ตตัว
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-6 10:34:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ingpawan เมื่อ 2013-6-6 01:58
หลัง6เดือนไปแล้วจะหายค่ะ ไม่ต้องกังวล ค่อยๆนวดแต่อย ...

ขอบคุณมากค่า ที่ว่าเป็นเหมือนกันนี่ คือเนินสูงต่ำไม่เท่ากันใช่มั้ยคะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย bie27 เมื่อ 2013-6-6 10:34
ขอบคุณมากค่า ที่ว่าเป็นเหมือนกันนี่ คือเนินสูงต่ำไ ...

นมสูงต่ำไม่เท่ากันและซีลี่เกินฐานนมค่ะ(นมสองลอน)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้