123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nustar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] (จิตเริ่มตกจร้า)หมอเทพ 26 เม.ย. 56 350 CC.

[คัดลอกลิงก์]
เข้ามาเป็นกำลังใจให้คุณ จขกท. นะคะ ขอให้ผ่านปัญหาตรงนี้ไปได้ด้วยดีค่ะ หมั่นมาอัพเดตอาการให้เพื่อนๆ ฟังเป็นระยะๆ นะคะ เป็นห่วงจังเลย คิดแต่ว่าถ้าเกิดขึ้นกับตัวเองจะเป็นยังไงน๊ออ... สู้ๆ นะคะ ท่องไว้ให้ขึ้นใจเลยค่ะ "เดี๋ยวชั้นก็จะสวยแล้ว อดทนๆ"
อาการเป็นไงบ้างค่ะตอนนี้ ดีขึ้นมากแล้วหรือยังค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ สวยๆสู้ๆค่ะ
สู้สู้นะ..++  ตะเองเราเปงกะลังใจให้ น้องนมสวยขึ้นแน่ๆๆ แต่ต้องรีบปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ ดีขึ้นมากหรือยังคะ ขอให้น้องนมสวยวันสวยคืนนะคะ เป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Nustar เมื่อ 2013-5-6 14:12
เราก็คิดว่าเป็นเพราะหมอเจาะต่ำไปเหมือนกัน เพราะตร ...

อาจผ่าใหม่นะคะ ทำเหนือหรือใต้ ไม่เครียดนะคะ สวยแน่นอน เข้าไปคุยกับหมอค่ะ คิดว่าทำใต้กล้ามเนื้อใช่ไหม ฟื้นเดิมไม่ผอมนะคะเนื้อนมเยอะ สวยด้วย แค่กระดูอกไม่เท่ากัน คล้ายมิ้วลค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nustar เมื่อ 2013-5-8 10:25
มาอัพเดทอาการให้ฟังค่ะ เมื่อวานไปพบหมอมาแล้ว หมอบอก ...

รอลุ้นด้วยคนนะคะ ขอให้สวยไวๆ หมอไม่ทิ้งเราค่ะ
ขอให้หายไวไวนมสวยสวยนะค่ะเปนกำลังใจให้ค่ะ
สู้นะคะ..เป็นกำลังใจให้..
อาการเป็นไงบ้างคะ อยากเห็นรูปปัจจุบันจังค่ะ
จากในรูป (เดานะคะ) อาจจะมีน้ำเหลืองคั่งเยอะก็ได้นะคะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 12:36:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้อายุน้องนมประมาณ 2 เดือนแล้วค่ะ เริ่มเป็นทรงมากขึ้น  แต่ข้างขวายังมีปัญหาของซิลิโคนที่ลงต่ำมากกว่า  พยายามนวดดันๆขึ้นและใส่บราที่มีโครงช่วย แต่ก็ยังไม่ดีขึ้น ต้องรอดูไปอีกระยะว่าจะดีขึ้นมั๊ย  ส่วนปัญหาที่ตามมาอีกคือ รองอกเริ่มชิดมากขึ้นเรื่อยๆ จนกลัวว่ามันจะติดจนเป็นนมแฝด เพราะซิลิโคนยังขยายออกไม่เต็มที่เลยค่ะ  มันน่าจะขยายออกอีก ไม่อยากให้ชิดไปกว่านี้เลยค่ะ ชอบตอนนี้มากกำลังสวยเลย ขอบคุณทุกๆคนมากนะค่ะที่ติดตามให้กำลังใจมาตลอด

image.jpg (41.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หายไวๆนะคะ สู้ๆ
แล้วคุณหมอว่ายังไงบ้างคะ หรือให้รออย่างเดียวเอ่ย ขอให้สวยไวๆนะคะ ให้กำลังใจ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้