เจ้าของ: happi_alone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
726#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 11:33:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mai dai ma nan ley,,, miss P' P' took kon na ka
Kob Kun mak mak sum rub kum chom la :))

Ko tod duay na ka,,,Laptop neab pim Thai mai dai T^T
PS. I'm still in England ka. Kid tung Thailand mak mak
727#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 11:36:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
If u have some questions pls add my FB na ka
        http://facebook.com/happiitogether
and pls send message to inform me that u add from web Dungdong na ka
Kob kun mak ka
728#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 11:54:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 0pEL เมื่อ 2010-11-27 20:51
คิดถึงโว้ยยยยยยยยยยยเนี้ยบบบบบบบบบบบบบบบ ...

5555 mai roo wa ton nee p'opel yang kid tung neab yoo mai na >///<
สวยมากเลยค่ะ
นางแบบเหรอค่ะ หน้าคุ้นๆ
ร้านหมอตั้งอยู่ที่ไหนค่ะ
อยู่เมืองนอกเหรอค่ะ
ยังกะนางแบบเนะ สวยจัง
ทำมาเท่าไหร่หรอคะ ...สวยมาก
ชื่อคลีนิคอะไรอ่ะคะ :)
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว พอทำยิ่งสวย แถมหน้าเนียนมากเลยคะ เห็นแล้วเขิลเลยอะ
ว้าวสวยจังเลยค่ะ คุณหมออภิชาญ เฟิร์ชแคร์อยู่แถวห้องพักพอดีเลย เหนคนเข้าไปทำเยอะมากเลย
คุณหมออภิชาญ ใช่คนเดียวกับตรงปิ่นเกล่าหรือเปล่าค่ะ
>< อนากได้เบอร์คุนหมออะจ้ะ:)
คนสวยไปอยู่เมืองนอกแล้วเหรอคับ
คลินิกชื่อ เฟิร์สแคร์ อยู่ตรงสายใต้เก่า ที่ปิ่นเกล้าค่ะ
สามารถโทรสอบถามข้อมูลเพื่มเติมที่ 02-434-6876
086-350-9030 ค่ะ
เราเปนสมาชิกใหม่จร้า

ทำมาเท่าไหร่อ่ะ สวยจัง
จมูกสวยมากๆคร้า
ตอนนี้อยู่เมืองนอกหรอคะ จะกลับมาเมืองไทยเมื่อไหร่อ่ะ
สวยเว่อ อย่างกะดารา
อยากเหนตอนนี้จังเลยจร้า
สวยจังค่ะ จมูกเข้ากะหน้ามาก ดูหน้าหวานขึ้นเลยค่ะ
สวยดูเปงธรรมชาติดีคร้า
จมูกสวยมากค่ะ
ชอบทรงจมูกจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้