123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tH3DiiZ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว :: จมูก (สมเพชรคลีนิค จ.เชียงใหม่) เจ้า ^^

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ นะมน ตั้งกระทู้

ขอบคุนค่ะ..... 5-6  เดือนน่าจะได้แล้วล่ะ
คุณหมอต้องจองคิวไหมค่ะ....พอดีโทรไปที่คลีนิคสมเพชร คุณพี่ที่รับโทรศัพเค้าบอกต้องโอนเงินจองคิว
คือว่าอยากจะคุยกับคุณหมอก่อนอ่ะคะ....ถ้าเข้าไปหาคุณแบบไม่จอง จะเจอไหมค่ะ แล้วถ้าจะทำได้ทำเลยไหมค่ะ...รบกวนเพื่อนๆดั้งโด่งด้วยนะคะ
น่ารักจังเลยค่ะ อยากไปทำที่นี่บ้างเหมือนกัน แต่แอบกลัวค่ะ
มันจะบวมนานมั้ยคะ แล้วเจ็บมากรึป่าวคะ ตอนที่ทำค่ะ
อยากไปทำที่ คลินิค หมอสมเพชรเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะสวยเหมือน จขกท. หรือป่าว
ของเราทำมา วันที่ 22/9/54 วันนี้เปนวันที่ 7 กำลังจาได้ตัดไหม ทำมากับหมอที่สมเพชรเหมือนกันแต่รู้สึกว่ามันไม่ค่อยโด่งแล้วก่อตรงปลายมันไม่เปนรูปหยดน้ำเรยอ่า อยากถามผู้ที่มีประสบการณ์ว่านานๆไปจาดีกว่าเดิมไมค่ะ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-29 19:49:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องใช้เวลาถึง3เดือน เพราะช่้วง7วันแรกหยดน้ำยังไม่ขึ้นข๊ะ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้