ดู: 2788|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อวดจมูกใหม่ หมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
มาอวดจมูกใหม่ค่ะ ไปทำที่เลอลักษณ์ มาค่ะ ใกล้บ้าน

นี่รูปเมื่อก่อน ไม่ค่อยมั่นใจเลย

เดี๋ยวจะเอารูปปัจจุบันมาลงให้ดูนะจีะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

ราคาเท่าไรค่ะ  โพสต์ 2013-4-29 19:16
รอรีวิวนะครับ
อยากดูตอนปัจจุบันอะคับ รบกวนรีวิวให้ดูหน่อยนะค้าบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-30 17:51:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้เอารูปหลังจากทำมาแล้ว 3 วัน มาให้ดูกันนะคะ หลังจาก3วัน จมูกเริ่มยุบเป็นทรงแล้วนะคะ อาการบวมลดลงเรื่อยๆค่ะ เดี๋ยววันต่อไปจะเอารูปหลังจากแกะพลาสเตอร์มาให้ดูกันนะคะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 17:46:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มีรูปหลังจากการทำจมูก1เดือนมาให้ดูกันนะจ๊ะ  จริงๆประมาณ1อาทิตย์จมูกก็เริ่มยุบแล้วก็เริ่มเป็นทรงมองเห็นได้ชัดเจนแล้วจร้าา  ตอนนี้ครบ1เดือนกับอีก12วันแล้วค่ะ จมูกยิ่งเห็นเป็นทรงชัดขึ้นแล้วก็โด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ยืนยันจากคนที่ไปใช้บริการมาแล้วค่ะ ประทับใจมากๆค่ะ

x
สวยค่ะ ตอนทำสด รึ สลบคะ่
สวย ดูเป็นธรรมชาติดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้