12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: foey
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แก้จมูก ทำตาสองชั้น ดึงปรับรูปหน้า คลีนิคสมเพชร เชียงใหม่ ผลออกมากก็เป๊ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมาก
สวยมากเลยค่ะ หน้าเป๊ะมาก
ถ้าแต่งหัวตาอีกนิดจะยิ่งเป๊ะกว่านี้นะคับ
อยากรู้ราคาเท่าไรค่ะ
ช่วยตอบด้วยจร้รา
สวยมาก ทำหลายอย่างเหมือนกันเลย
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ  ว่างๆติชมกระทู้หนูด้วยนะคะ http://www.dungdong.com/forum.ph ... 1%E0%B9%80%E0%B8%9E
ถ้าว่างอัพด้วยน้า ติดตามจร้า
อยากเห็นล่าสุดด้วย
ไปถึงไหนแล้วเอ่ย
หน้าสวยขึ้นชัดเลย
น่ารัก เป็ะเลยค่า
สวยขึ้นชัด อยากเห็นปัจจบัน
หน้าดูดีขึ้นมากเลย
ทำหลายอย่างเลย ว่างๆอัพเดตด้วย
ทำหลายอย่างเจ็๋บหรือเปล่าคะ
หน้าสวยขึ้นเยอะเลย หมดไปเท่าไรคะ
ทั้งหมดกี่แสนคะ
อยากเห็นล่าสุดคะ
ดูดีขึ้นมากเลย
อยากรู้ราคาทั้งหมดคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้