เจ้าของ: pukgo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาจมูกหมอชัยโรจน์มาติชมได้เต็มที่1 yaer

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำค่ะแต่เคยไปปรึกษาที่อื่นมาถูกปฎิเสธมาว่าเนือจมูกบ้างทำงัยดีค่ะ
งามแต้ๆเลยเจ้า
อยากทำต้องปรึกษาก่อนมั้ยคะ
อยากปรึกษาค่ะต้องทำไงค่ะ มีเบอร์ติดต่อไหมค่ะ
คนทำเงียบหายเงิบเลย รอคำตอบ
สวยมากเลยค่ะ ทำที่ไหนคะ
ชอบทรงจมูกมากค่ะ
พี่ค่ะรบกวนตอบหนูที
สวยมากค้ะ หน้าหวานเลยย
กี่วันแผลจะหายดีค่ะ
อยากจะปรึกษาต้องจองคิวก่อนไหมค่ะ
คลีนิกอยู่ที่ไหนค่ะกี่วันแผลหายดีค่ะ
ทำเสร๊จแล้วสามารถกลับบ้านได้เลยมั้ยค่ะ
คัยตัดไหมหัยค่ะหมอหรือพยาบาล
จมูกสวยดีค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
พี่ทำเทคนิกDouble Implant มั้ยค่ะ
พี่รู้จักเทคนิกDouble Implant ว่าคืออารัย
ชอบตาจังสวยมากเลยค่ะคุณหมอฝีมือเยี่ยมยอดมาก
ทำงัยหัยหน้าเล็กลงค่ะ
ถ้าอยากเข้าไปปรึกษากับคุณหมอเรื่องทำตาต้องรอคิวเยอะมั้ยคะ
ขอดูรูปตอนที่ไม่แต่งตาได้มั๊ยคะ แล้วนานมั๊ยคะกว่าจะหายบวม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย proyploy เมื่อ 2013-6-4 11:24

ทำยังไงให้หุ่นเพียวขนาดนี้ค่ะ
จมูกสวยจังเลยอ่ะ
ว้าวววววววว สวยขึ้นได้ขนาดนี้เชียวหรอเนี้ย
อยากทำอยากทำจาเอาแบบเนี้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้